Announcement

Collapse
No announcement yet.

******8800gtsอยากรู้อย่างแรง********

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ******8800gtsอยากรู้อย่างแรง********

8800gtsควรใช้ซับพลายเท่าไหร ..ผมเคยใช้กับซับพลายที่ติดมากับเคสจีวิวรุ่นดิจิ.พอเล่นเกมเเล้วมันค้างประจำเลย..มันจะเกี่ยวกันป่าวกับซับพลาย..ผมใช้x2..AMD4400+ram2GB..M/B..M2ne-sli...คาใจจริงๆ

460 w เต็มเป็นอย่างน้อยครับ

Comment

ขอบคุนที่ชี้แนะคับ...มีใครที่รู้อีกช่วยชี้แนะหน่อยคับ

Comment

มันไม่ไหม้ก็บุญแล้วครับ

Comment

แสดงว่ามันเป็นที่ซับพลายไช่มั๊ยครับ...ฟันธง..???

Comment

ธงขาดกระจุยเลยหละครับผม

Comment

แต่ก่อน ผมก็ใช้ นะครับ แต่ไม่เห็นเป็นไรเลยครับ
              แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็น Zalman

Comment

Working...
              X