Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis ติดตรงสู้กับเอเลี่ยนเเมงมุม 4 ขา (ตัวใหญ่ๆครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เอ่อไอ้ปืนTACมันอยู่ไหนอ่ะหาไม่เจอ

Comment

Originally posted by providence View Post
      เอ่อไอ้ปืนTACมันอยู่ไหนอ่ะหาไม่เจอ
      อยู่ในห้องที่มีเก้าอี้ที่เราเข้าไปนั่งบันทึกข้อมูลชุดนาโนอ่าครับ ที่มีผู้ชายคนนึงหยิบปืนนี้มาเเล้วเอาไปเก็บไว้ในช่องเเช่เเข็ง เเล้วเราก็พูดว่า "ของลองปืนนี้หน่อยได้ป่ะ" เเล้วเค้าก็ตอบกลับมาว่า "ไม่ได้"

Comment

ผมถึง ตอน เรายิง ยานแม่รึเปล่า ที่ให้ยิง 4 จุด แล้ว เหลือจุดสุด ท้าย ผมยิงเท่าไร ก้ไม่เกิดไรขึ้น ยิง จน กระสุนหมด จะเข้าไปชกก้ไปไม่ถึงตกน้ำตาย อิอิ ผมก้รอจังว่ะ เจ้ เค้า บอกให้ใช้ ปืน tac ยิงจนเหนื่อย

Comment

Originally posted by Punisher View Post
          ผมถึง ตอน เรายิง ยานแม่รึเปล่า ที่ให้ยิง 4 จุด แล้ว เหลือจุดสุด ท้าย ผมยิงเท่าไร ก้ไม่เกิดไรขึ้น ยิง จน กระสุนหมด จะเข้าไปชกก้ไปไม่ถึงตกน้ำตาย อิอิ ผมก้รอจังว่ะ เจ้ เค้า บอกให้ใช้ ปืน tac ยิงจนเหนื่อย
          ผมด้วยใช้ปืนTAC ยิงแขนซ้ายพังแล้ว พอเครื่องบินมันไปชี้เป้าที่แขนขวา ปืนTAC ไม่ยอมล๊อคเป้า ผมเอาปืนแคนนอนยิงเกือบร้อยเม็ดทั้งปากและแขนขวาก็ไม่พัง งงโคตรๆๆๆๆๆ

Comment

วิธีฆ๋า บอสใหญ่ ตัวสุดท้ายหน่ะ ไม่ต้องรอเปิดก็ได้ ตรงด้านล่างของรูปมันสีฟ้ายาวๆอะ เล็งใส่เลยเดี่ยวมันlockเอง ยองซะรูเปิดยิงซ้ำอีกทีนึงดูฉาก แค่นั้นแหละตอนแรกเรารอมันเปิดเปิดแล้วปิดไม่ทันสักที เล็งรอมั่วๆมีจดยิงซะงั้น- -

Comment

รู้แล้วครับทำไมปืนไม่ยอมล๊อคเป้า บัค!! แดรกครับ ต้องโหลดเซฟออโต้ ตั้งแต่ตอนเริ่มสู้กับรองบอสเลยครับ ของผมเล่นจบล่ะม่ะกี้
              ปล.โหลดเซฟที่เราเซฟเองบัคก็ยังรับประทานอยู่ดี-*-

Comment

โชคดีตั้งแต่เล่นมายังไม่เคยเจอบัคเลย เจอแต่ภาพค้างจนต้องรีเครื่อง - -

Comment

เกมนี้ผมเจอบัคเยอะ อะ - -*

Comment

Working...
                  X