Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus m2n-ms se ดีมะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus m2n-ms se ดีมะคับ

อยากทราบว่ามันดี มะคับ เพราะว่าหา m2n-e ทั่วเมืองแล้วมะมีร้านไหนขายก้อเลยตัดใจซื้อตัวนี้มา
    (ขอให้ดีเถอะ จะได้ไม่เสียตังค์ฟรี)

รุ่นใหนเนี้ย นามสกุลยาวมากเลย

Comment

อาทิตย์ที่แล้วผมไปที่พันทิพ ช่วงกลางสัปดาห์ ยังมีนะครับ
      ลองดูที่ชั้น 4 เห็น 2-3 ร้านเลยนะครับ
      ลองดูดีๆ

Comment

คับ แต่ผมซื้อแถวบ้านผมอะคับ อยากบอกว่าบ้านนอกมากคับ แล้วผมก้อซื้อตัวนี้มาแล้วด้วย

Comment

รุ่น M2N-ME SE ไม่รู้จักน่ะ
          แต่ผมว่าน่าจะเป็น M2N-MX SE มากกว่าน่ะ
          ลองเช็คดูว่ารุ่นถูกเปล่าครับ

Comment

คับผมพิมผิดเองเพิ่งกดไปดูตะกี้ ขอโทดคับพี่ท่านทั้งหลาย

Comment

ว่าแต่ว่ามันจะดีมะคับอยากทราบไวๆๆๆๆๆ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบคำถามนะคับ

Comment

ใช้ระยะยาวก็ไว้ใจได้นะ Asus เนี้ย เพราะเกรดวัสดุก็โอเคไม่ค่อยมีปัญหา

แต่ว่าถ้าจะเอามา OC บอร์ดรุ่นเล็กของ Asus มันไม่ค่อยมีอะไรให้ปรับเท่าไหร่

ฉนั้น ฟันธงครับว่าเอามาใช้งานไม่ OC ก็ไว้ใจได้เสมอครับ ยี่ห้อนี้

Comment

Working...
                X