Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้เรื่องการอัพฮาร์ดดิสเพิ่มที่ศูนย์น่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้เรื่องการอัพฮาร์ดดิสเพิ่มที่ศูนย์น่ะคับ

ถามผู้รู้เรื่องการอัพฮาร์ดดิสเพิ่มที่ศูนย์น่ะคับ
    คือผมต้องการจะอัพเกรดharddisk ของซีเกรด จากเดิม160 Gยังเหลือประกันอีกเยอะเลยง่ะ
    เป็น 320G เค้าจะต้องทำยังไงการบ้างคับ +เงินเพิ่มประมาณเท่าไหร่คับผม ขอบคุณมากคับ

ดันๆๆๆคับผม -*- ไม่มีใครเลยy_y

Comment

ผมเคยไปนะ ศูนย์มันไม่ยอมครับ

Comment

เก็บตังซื้อใหม่คุ้มกว่าครับ เขาจะตีราคาของเก่าต่ำสุดๆ แล้วให้เราเพิ่มเงินไปมหาศาล

Comment

ถ้าสินค้าเค้ายังมีเปลี่ยน เค้าจะไม่ยอมให้อัพนะครับ

Comment

ขอบคุณคับผม

Comment

Working...
            X