Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอการเซ็ตค่าในไบออส ของบอร์ด p31 ds3l หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอการเซ็ตค่าในไบออส ของบอร์ด p31 ds3l หน่อยครับ

ไปไม่ถึง 400 ครับ ได้แค่ 380 ( e 2140 ) ลองตั้งหลายแบบแล้วก็ไม่ได้สักทีไม่รู้ทำตรงไหนผิด หรือ cpu มันไม่ไหวแล้วก็ไม่ทราบเหมือนกันครับ

ท่านอิมเลยครับ

Comment

ใช้ auto ดันไม่ไปหรือครับ ผมยังดันไปได้ที่ 430 เลยครับ

Comment

Originally posted by lespaul View Post
        ใช้ auto ดันไม่ไปหรือครับ ผมยังดันไปได้ที่ 430 เลยครับ
        ไม่ไปครับ

Comment

ดัน ๆ
          นึกว่าพี่ทนายน้อยขายของอีก
          ดุน ๆ

Comment

อ่าว มาโผล่ที่นี่เฉยเลย เมื่อกี้ยังดู intel zone อยู่เลย

Comment

Working...
            X