#ถ้าจะซิ้อNBต้องเลือก Core 2 Duo หริอเปล่า#
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: #ถ้าจะซิ้อNBต้องเลือก Core 2 Duo หริอเปล่า#

OverclockZone Member Booker's Avatar
    เกษตร-นวมินทร์/ลาดพร้าว/รามอินทรา/The Mall บางกะปิ/100ทิพย์บางกะปิและประตูน้ำ

Default #ถ้าจะซิ้อNBต้องเลือก Core 2 Duo หริอเปล่า#

ผมกำัลังจะซื้อNB มาใช้งานเกี่ยวกับ Photoshop Illustrator InDesignและ3D(ระดับเบื้องต้นถึงปานกลาง) จำเป็นต้องใช้ Core2Duoหรือเปล่าครับ มีงบประมาณ 40,000 บาท ตอนนี้ผมเล็งBenQ S73G-328 (Core Duo)ไว้ไม่ทราบว่าสเปคโอเคไหม(ระยะใช้งาน2-3ปี) แล้วถ้าWindows Vista ออกมาจะใช้ได้ไหม หรือเก็บตังค์อีกนิดไว้ซื้อCore2Duoและพอจะทราบไหมว่าBenQ S73G ที่เป็นCore2Duoจวางขายในเมื่อไรจะได้รอ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆครับ

OverclockZone Member

แจ่ม เปลี่ยนแรมเป็น 1GB HDD160 เล้ยย

saolaee's Avatar

ดีครับ ราคาก็โอเค อัพแรมอีกนะครับ

Bookmarks

Bookmarks