Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง วินโดว์ใหม่ บ่อยๆ มีผลเสียจริงไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง วินโดว์ใหม่ บ่อยๆ มีผลเสียจริงไหม

การลง OS ซำไปมาในเครื่องเดิม หลายครั้ง เป็นผลเสียทำให้ระบบ Hardware เกิดเสื่อมประสิทธิภาพไหมครับ เพราะตอนนี้เครื่องที่บ้าน ลงวินโดว์ใหม่เดป้นประจำ ตลอดครับ ปีนี้เห็นแผ่น OS มาใหม่ก็ล่อลงใหม่ ฟอร์แมตแหลกคครับ เครื่องมีผลเสียไหมครับ
    ขอบคุณครับ ที่ทุกคนเข้ามาอ่าน.....

ไม่เกี่ยว

Comment

เสียครับ เสียเวลา ทำไม่เป็นเสียเงินอีก

Comment

ของผมก้อยังไม่เป็นไรเลย ลงไหม่เพราะ โดนไวรัสปะจำ^^"

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          เสียครับ เสียเวลา ทำไม่เป็นเสียเงินอีก
          ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบ....

Comment

ครับผม ลงจนจำ Serial ได้แล้ว ว่า os นี้ S/N อะไร

Comment

ชิวๆ อาทิตย์ละครั้ง

Comment

Originally posted by dears View Post
                ชิวๆ อาทิตย์ละครั้ง
                ชิวไปรึป่าวท่าน หุหุ บ่อยจัง

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
                  ชิวไปรึป่าวท่าน หุหุ บ่อยจัง
                  แบบว่าบ้าพลังครับ พอคล็อกไปมากๆเครื่องมันแฮ้ง OS เสียเลยง่ะ ทำงัยหละทีนี้ ลงใหม่อ่ะจิ

Comment

ผมลงเกือบทุกวันเลย เล่นไป เล่น มา ล้อซะ window พังประจำ ว่าง ๆ ก็ไม่มีไรทำ โหลด ตัวโน้นตัวนี้มา ทอลอง ดูว่าตัวไหน ดี สุด บาง วัน ลง 3-4 รอบ ครับ เปลี่ยน window ไปเลื่อย ๆ จนกว่าจะเจอ เนื้อ คุ่

Comment

หนุกจะตาย ลงเส็ด Tweak

Tweak เส็ด จอฟ้า

จอฟ้า เส็ด ลงใหม่

ลงใหม่ เส็ด Tweak แล้วก็ บลา บลา บลา...

Comment

เสียเวลา แน่นอนสุด

Comment

Working...
                        X