Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆช่วยด้วยครับ ( PSU DELTA 350W )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆช่วยด้วยครับ ( PSU DELTA 350W )

พึ่งซื้อมา แต่ว่ามันมีแค่ 20 pin แล้วจะใส่กับ P5VDC-MX ได้ไหมครับ บอร์ดมัน 24 pin
    ไปหาข้อมูลดูแล้ว มีเพื่อนๆๆบางคนบอกว่า เสียบได้เลย เหลือ 4 pinวางๆๆ ไว้

ตกลงรุ่นนี้ทำได้จริงหรือป่าวครับ แล้วไฟมันจะพอไหมครับ

P4 3.06G
    Asus P5VDC-MX
    512 DDR2 RAm( 1)
    Asus AGP A9250
    80GB SATAII + 320 GB SATAII
    3 FANS
    พอไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

ใส่ได้ครับแต่ส่วนไฟจะพอรึไม่ก็อยู่ที่ cpu+Guard Jaw ถ้า350 เป็นวัตตจริงก็ไม่น่าจะมีปัญหา ใส่ให้ช่องด้านซ้ายเหลือไว้4ช่อง (หันช่องเสียบเข้าหาตัว)

Comment

เสปกนี้ใช้ได้สบายๆเลยครับ

Comment

Working...
      X