Announcement

Collapse
No announcement yet.

B e n q S 4 1 - 3 3 2 ลง VISTA เปงงาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• B e n q S 4 1 - 3 3 2 ลง VISTA เปงงาย

Benq S41 ลง VISTA เปงงายบ้างอะครับ แล้วลงตัว 64bit หรือ 32bit

กันอะครับ แล้ว มัน Lan กับ WinXp ได้ปะครับ

ทั้ง WLAN LAN และ Bluetooth เปนงายบอกบ้างนะครับ

ขอบคุนครับบบบ

ใช้XP รู้สึกมันแป่วๆๆ งายม่ายรุ

LAN กันได้ครับ VISTA กับ XP ผมลงตัว 32 bit เพราะไม่มี 64bit ใจจริงอยากลงตัว 64บิตมากกว่า

Comment

ลง Vista ก็ดีครับ เพราะ Driver จากแผ่น BenQ เป็นของ Vista (XP ใช้ได้บางอัน นอกนั้นต้องไปหาเอง)

Comment

ใช้แล้วโอเคเลยคับปมใช้32อยู่อยากลง64บิทเหมือนกันอิอิแรนกับxpได้ปกติคับแต่งของผมต้องตั้ง workgroup เหมือนกันอ่ะคับ ม่ายงันมันม่ายเจออ่ะคับ หรือครายมีวิธีอื่นบอกด้วยนะคับ

Comment

Originally posted by 13ee12 View Post
          ใช้แล้วโอเคเลยคับปมใช้32อยู่อยากลง64บิทเหมือนกันอิอิแรนกับxpได้ปกติคับแต่งของผมต้องตั้ง workgroup เหมือนกันอ่ะคับ ม่ายงันมันม่ายเจออ่ะคับ หรือครายมีวิธีอื่นบอกด้วยนะคับ
          เซตไงอ่ะอยากรู้จัง ผมทำมันเห็นแค่ฝ่ายเดียวอ่ะ วิสต้าเห็น XP
          แต่ XP ไม่เห็นวิสต้า

Comment

แจ่มครับ ลองแล้วจะติดใจ(คิดว่านะ) ใช้Vistaอยู่เหมือนกันครับเคยใช้Xpแล้วมันรู้สึกแปลกๆLan,Wlan,bluetooth ปกติดีไม่เคยงอแง

Comment

Working...
            X