Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ M/B ทีคับ ปวดหัวมากมายเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ M/B ทีคับ ปวดหัวมากมายเลย

คือว่า มีงบ ประมาณ 3พัน หน่ะคับช่วยแนะนำ M/B ที่รองรับ Ram DDR2 667/800 ที
    ที่มันทั้งรองรับ HDD IDE อ่ะคับ แต่ผมลืมนึกไปว่ามันติดที่ CD Drive ด้วยนี่ซิ
    แล้วจะพอมีตัวไหนได้ม่างอ่ะคับ แนะนำที - -''
    Last edited by Fon589; 18 Nov 2007, 22:15:38.

หรือจะ โล๊ะ HDD แล้ว Turn HDD ตัวใหม่ SATA II ไปเลยตําๆ 80Gb (แต่ก็แพงง่ะ แตะ 4พันและ ไม่อยากให้เกินนี้ถ้าเป็นไปได้ รวม 2 อย่าง -*-)

Comment

- -* ข้อมูลไม่ครบครับ ใช้กับ cpuตัวไหน

Comment

E2160 อ่ะคับ

Comment

บอร์ด 775 เกือบทุกตัว ใช้ได้หมดครับ 1IDE เสียบอุปกรณ์ได้ 2 ชิ้นครับ

Comment

Working...
          X