overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 67

Thread: เกมส์ ที่ 14 เกมส์ที่ชื่นชอบ

MSI-Technician MSI-U's Avatar

Wink เกมส์ ที่ 14 เกมส์ที่ชื่นชอบ

มาถึงเกมส์ ที่ 14 เกมส์ที่ชื่นชอบ

ท่านสมาชิกทั้งหลายช่อบเล่นเกมส์อะไรมากที่สุด

บอกเหตุผลงามๆว่าทำไมถึงชอบเล่นเกมส์นี้

พร้อม บันทึกภาพขณะเล่นเกมส์นั้นมาน่อย

(ใครการ์ดจอแรงก็รู้กันละ อิอิ)

ตัวอย่าง

(ยืมรูปในเวปมาครับ)

ชอบเล่น Call Of Duty 4 เพราะ เครื่องไหวได้แค่นี้
    ใครมีเหตุผลโดยใจผม แจกกันไปเลย

ตั๋วหนังไปดูกะกิ๊ก 2 ที่ครับ จ้า

OverclockZone Member mibsut's Avatar
    ประชาสงเคราะห์ 12, ดินแดง กทม.

สวัสดีคนแรกมั้ง อิอิอิ
    Ghost Recon Advanced Warfighter 2

ยิงแบบดุเดือด เลือดพล่านครับ สุดยอดแรงนิดหน่อยนะ

เด๋วรูปค่อยตามมานะ
    รูป รูป
    Last edited by mibsut; 20 Nov 2007 at 00:03:14.

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

Othello ครับป๋ม โครตชอบเลย ชนะมันตั้ง 64-0 การ์ดไม่แรงเล่นไม่ได้แบบนี้นะเนี่ยะ

Quote Originally Posted by dears View Post
    Othello ครับป๋ม โครตชอบเลย ชนะมันตั้ง 64-0 การ์ดไม่แรงเล่นไม่ได้แบบนี้นะเนี่ยะ

OverclockZone Member nitroboy's Avatar
    อยู่ที่ใจ ใช่ใบหน้า

Default *-*

dot a allstar
    ชอบเล่นหมดล่ะ แต่ไปๆมาๆ นั่งเล่นเกมส์นี้ทั้งวัน เกมส์อื่นเลยไม่ได้เล่น
    รูป รูป
    Last edited by nitroboy; 19 Nov 2007 at 00:31:01.

OverclockZone Member konicabook's Avatar

ชอบ คุนิโอะ น่ะครับ แต่ไม่รู้จะเซฟรูปยังไง เพราะยังหามาเล่นอยู่เลย แต่ชอบมากครับ คุนิโอะ ดาวทาว

Quote Originally Posted by konicabook View Post
    ชอบ คุนิโอะ น่ะครับ แต่ไม่รู้จะเซฟรูปยังไง เพราะยังหามาเล่นอยู่เลย แต่ชอบมากครับ คุนิโอะ ดาวทาว
    ภาพตัวอย่างของเกมส์ก็ได้ครับ

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

แค่นี้เครื่องผมก็กระตุกยิกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วครับ แรงสุด หยุดลงที่หัวใจ เอิ้กๆๆ
    รูป รูป

battlecruiser's Avatar
    ชมรมโคราชรักหมาแดกแมว

เกมส์นี้ต้อง 24ท่อ 256Bit ขึ้นไป

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

Quote Originally Posted by dears View Post

ครั้งเดียวทำเป็นคุย สักวันเถอะ ตาเดียร์ ผมจะล้มท่านให้ได้ คอยดู อิอิ

Quote Originally Posted by battlecruiser View Post
    เกมส์นี้ต้อง 24ท่อ 256Bit ขึ้นไป

ท่อขนาด 6" เลย งานนี้

OverclockZone Member kingza99's Avatar
    งามวงศ์วาน - พระราม 7

Talking

เอาด้วยคน

F.E.A.R. Perseus Mandate ครับ

เห็นหลายคนที่เคยเล่น fear ภาคแรกๆ บอกไม่สนุก แต่ผมเล่นแล้วสนุกมากๆ เพราะผมไม่เคยเล่น fear มาก่อน ทำให้ผม ไปหาซื้อ fear ภาคเก่ามาเล่นเลยอ่ะ ฮิๆ

ผมเล่นเกมนี้ทุกคืนหลังตี 2 ปิดไฟเล่นด้วยหลอนมากๆ

Last edited by kingza99; 21 Nov 2007 at 18:42:53. Reason: แก้ขนาดไฟล์รูป ของเก่ามันไฟล์ใหญ่เวอร์มากรูปละ 600k

areano13
    Guest

Need For Speed ทุกภาคครับ แต่ Pro Street ยังไม่ได้ลองเลยเพราะช่วงนี้ยุ่งจริงๆ แต่ถ้าชอบสุดคือ Most Wanted ครับ เพราะเป็นโลกเปิดกว้างแบบกลางวัน และระทึกใจสุดๆตอนกำลังจะโดนตำรวจจับนี่แหล่ะ
    รูป รูป
    Last edited by areano13; 23 Nov 2007 at 03:05:21.

OverclockZone Member nitroboy's Avatar
    อยู่ที่ใจ ใช่ใบหน้า

Default -*-

Quote Originally Posted by areano13 View Post
    Need For Speed ทุกภาคครับ แต่ Pro Street ยังไม่ได้ลองเลยเพราะช่วงนี้ยุ่งจริงๆ แต่ถ้าชอบสุดคือ Most Wanted ครับ เพราะเป็นโลกเปิดกว้างแบบกลางวัน และระทึกใจสุดๆตอนกำลังจะโดนตำรวจจับนี่แหล่ะ
    ภาพเดี๋ยวเอามาลงครับ
    อิๆๆ
    กลับกันครับ
    ผมชอบภาค นีฟอสปีด 2 ที่สุด เพราะปรับแต่งง่ายได้ตามใจ แถมผมว่ามันวิ่งยากดีด้วย ชนเป็นจบ(ภาคหลังๆนี่ชนแล้วชนอีก ยังเผลอๆชนะได้อยู่เลย)
    ยังไม่ได้ลอง โปรสตีทเหมียนกานจ้า

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

Quote Originally Posted by wikorn View Post
    ครั้งเดียวทำเป็นคุย สักวันเถอะ ตาเดียร์ ผมจะล้มท่านให้ได้ คอยดู อิอิ
    ท่านจะชนะมัน 65-0 เหรอ

OverclockZone Member popkongkang's Avatar

เกมส์ที่ผมชอบมากที่สุดก็ Farcry,Need for speed (all) นะครับ เล่นจบไปหลายรอบ ฮ่าๆๆๆ
    ส่วน Crysis ยังไม่ประทับใจตรงที่เกมส์บ้าอะไรต้องลงทุนทุกอย่างถ้าอยากเปิดภาพให้สวยตามที่มันเอามายั่วผู้เล่น
    ก็ประมาณว่าซื้อเครื่องใหม่เพื่อมันกันเลยมั้ง โครตๆเลยว่าปะครับ

ท่านจะชนะมัน 65-0 เหรอ

Moderator Gearhead's Avatar

Quote Originally Posted by MSI-U View Post

Quote Originally Posted by wikorn View Post
    แค่นี้เครื่องผมก็กระตุกยิกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วครับ แรงสุด หยุดลงที่หัวใจ เอิ้กๆๆ
    Expert ยังไม่กว้างขนาดนี้ เพราะ ผมใช้ Custom ท่านใดที่อยากว่าขนาดเ่ท่าไร ลองใส่ตัวเลขเล่นๆ ในเครื่องท่านดูครับ

OverclockZone Member s4410020's Avatar

Quote Originally Posted by Gearhead View Post
    Expert ยังไม่กว้างขนาดนี้ เพราะ ผมใช้ Custom ท่านใดที่อยากว่าขนาดเ่ท่าไร ลองใส่ตัวเลขเล่นๆ ในเครื่องท่านดูครับ

เป็นไปได้ยังไงครับ ถ้าระเบิดแน่นขนาดนี้มันเหมือนเล่นเกมเปิดป้ายชัดๆ เดาอย่างเดียว แถมเดาตั้งหลายจุด ด้วยความเคารพนะครับ ตัดต่อหรือเปล่าเนี่ย หรือใช้โปรแกรมโกงได้

OverclockZone Member Go.Gasia's Avatar

เล่นตอนรอเค้าดาวปีใหม่ครับกับครอบครัว ไม่เล่นไม่ได้ ไม่รู้ทำไม

Moderator Gearhead's Avatar

Quote Originally Posted by s4410020 View Post
    เป็นไปได้ยังไงครับ ถ้าระเบิดแน่นขนาดนี้มันเหมือนเล่นเกมเปิดป้ายชัดๆ เดาอย่างเดียว แถมเดาตั้งหลายจุด ด้วยความเคารพนะครับ ตัดต่อหรือเปล่าเนี่ย หรือใช้โปรแกรมโกงได้
    สาบานเลยครับ ไม่ได้ตัดต่อ มันโกงได้ด้วยเหรอครับ

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks