Announcement

Collapse
No announcement yet.

จบซะที Crysis เดี๋ยวนี้ทำไม เกมจบเร็วจัง 56k ละวัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จบซะที Crysis เดี๋ยวนี้ทำไม เกมจบเร็วจัง 56k ละวัง

ตอนแรกใช้ 7900 GT เล่นไม่ไหวครับ 555 ได้ 8800GT มาแล้วปรับ Config เป็น Very High หมด AA*8

Fps ตกประมาณ 20 - 30 กว่าๆ ก็โอเคอะครับ เล่นจบเลย วันนี้ มันดีนะครับ คุ้มมาก Card ตัวนี้เล่นนี้ ยังหน่วงๆเอาไปเล่นเกมอื่นๆ โคตรซะบายอะ GOW ปรับ สุดหมด เล่นที่ 1280*1024 ยังลื่นหัวแตกเลย อิอิ

เอาไปดูเลยครับ

Last edited by hikari; 19 Nov 2007, 10:15:56. Reason: ภาพไม่ขึ้น

ผมติดตรงบนเรือตอนที่เอเลี่ยนมันมาโจมตีพวกเราที่เรือ ทำไงครับ ตายหลายรอบละ มีแต่ปืนกลใหญ่ที่เก็บตอนลง

Comment

นี่ AA แล้วเหรอครับ เหมือนจะหยักๆอยู่เลย -_-"

Comment

Originally posted by _d View Post
        นี่ AA แล้วเหรอครับ เหมือนจะหยักๆอยู่เลย -_-"
        ถึงเปิด16X ก็ไม่ต่างจากไม่เปิดเท่าไหร่เลยครับ งงกับเกมนี้จริงๆ

Comment

ว่าแล้ว ต้องมีคนคิดเหมือนผม ตรงรอยหยัก อย่างกับ 1027*768 NoAA
          ขนาดเจ้าของกระทู้ตั้งไว้ 8x
          sim 2 AA2x นี่ก็เริ่มเนียนแล้ว

Comment

Originally posted by Zemos View Post
            ผมติดตรงบนเรือตอนที่เอเลี่ยนมันมาโจมตีพวกเราที่เรือ ทำไงครับ ตายหลายรอบละ มีแต่ปืนกลใหญ่ที่เก็บตอนลง
            ถ้าตัวที่เดินได้ก็ยิงไปเรื่อยๆ นานแสนนาน ทำตามที่ในเกม ว บอกไปเรื่อยๆ ก็จบ อย่าลืมยิงปลาหมึกนะ

ปล.เกมนี้แสบจริงจบเร็วมาก ๆ เคือง รอซื้อภาคต่อ อิอิ ไปลุยต่อ

Comment

ได้ดูรูปแล้วต้องทำใจกับเครื่องตัวเองเลยงะต่างกันฟ้ากับดินเลยวุ้ย
              ได้เล่นเองไม่ใช่เล่นได้! งงปะ?

Comment

3รูปแรก ไม่ AA นะ

Comment

สวยครับ เครื่องผมปรับไม่ได้อะ เล่นได้ แค่ all med 1600*1050 (ให้มัน auto แล้วได้ all high แต่เล่นแล้ว หน่วงๆ เวียนหัวอะ ผมเอามันว่าครับ)

Comment

เล่นบน xp เหรอ ดูควันมันจางๆ

Comment

8800GT ตัว OC ยังครับ

Comment

นี่มันต้นตะขบ ใช่มะเปิด AA แล้วเหรอนี่

Comment

เกมมันกดApplyใด้นะครับเเต่ถ้ากดไปดูอีกทีดันไม่ใด้ ผมกด 8xAA ไป นึกว่าปรับใด้ละพอเข้าไปดูอีกที noAA เฉย - -*

Comment

เพิ่งจบตะกี้เอง เล่นเอาเหนือยเลย เมื่อไหร่ภาคต่อจะออกเนี้ย

Comment

รอภาคต่ออยู่เหมือนกัน ได้มาเล่นเมื่อวันที่15ตอนนี้จบไป3รอบแระ

Comment

Working...
                              X