Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคับ COD4 ศัตรูตายง่ายหรือยากคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคับ COD4 ศัตรูตายง่ายหรือยากคับ

คือว่าอยากรู้น่ะคับว่า COD4 เนี่ยศัตรูในเกมส์ มันจะตายยากเหมือน Crysis หรือ ตายเหมือนจริงแบบ GRWF2 คือว่าเห็นภาพสวยดีพี่ที่ร้านขายเกมส์ก็แนะนำให้เล่น เลยอยากรู้คับ รบกวนทีน่ะคับ
    ขอบคุณคับ

ผมว่าง่ายนะ แบบเหมือนจริง

Comment

มันสาดดดดด 7600gs เล่นได้ด้วยยยT T
      เกมดีๆที่ไม่กิน spec

Comment

เพิ่งเล่นจบ สั้นไปหน่อย แต่มันจิงๆครับ มันระทึกทุกฉากโดยเฉพาะฉากตอนจบ
        ศัตรูผมว่าแล้วแต่การปรับความยากง่ายนะครับ ตายสมจิงครับ ไม่กินเป็คอย่างที่ คห. ด้านบนว่าด้วยครับ

Comment

มันมากคับ ส่วนตัวผมว่ามันกว่าCrysis อีกอ่ะ
          ศัตรูในเกมส์ตายไม่ยากคับ ผมว่าเค้าเน้นที่ภารกิจมากกว่า
          ชอบเรื่องราว วิธีการนำเสนอ ทำออกมาได้แปลกดี เหมือนดูหนังแอกชั่นดีๆเรื่องนึง

Comment

รอ จบ srysis แล้วจะเล่น ครับ

Comment

Originally posted by yeeha35 View Post
              มันสาดดดดด 7600gs เล่นได้ด้วยยยT T
              เกมดีๆที่ไม่กิน spec
              ช่ายๆๆ เพราะใช้ตัวเดียวกาน 555 ปรับได้แค่ medium

Comment

ผมชอบ ภาระกิจที่เราเป้น พลซุ้มยิงอยู่บนตึกคอยยิงโจรก่อการร้าย ไม่ง่ายเท่าไร ต้องคอยดุทิศทางลม(ดูได้จากธง) ถ้าไม่นิ่งก็ยิงไม่โดน ฉากนี้ อิงความเป้นจริงมากๆ ครับ ชอบๆ แต่ผมเซง หมา กะ ระเบิด มือ ชอบมาแบบไม่รุ้ตัว รุ้อีกทีตายแระ

Comment

ปรับความยากได้ขอรับ
                  ยากสุดนี่ขอบอก นรกแท้ๆ..

Comment

ชอบตอนที่เราเป็น Sniper + รอจังหวะ +หลบรถถัง + รอจังหวะ + คลานใต้ท้องรถอ่ะครับ ไม่รู้ว่าคิดได้ไง หลุดโลกดี

Comment

นานๆทีจะมีซักเกมส์ที่ผมวนเล่นซ้ำไปซ้ำมาหลายรอบเหมือนเกมส์นี้ครับ..

ภาพสวย เนื้อหายอดเยี่ยม เกมส์เพลย์ก็แจ่ม

สรุป.. โหลดบิทก็คุ้ม ซื้อของแท้ก็คุ้มครับ..

Comment

เกลียดหมาเหมือนกันคับ ถ้าโดนนี่รอดยาก

Comment

เล่นจบแล้วครับ ตาย 4 ครั้ง เพราะหมาเวร 3 ครั้ง อยู่ดีๆ โผล่มา
                          และมีด่านนึง หมามาเป็นฝูงเลยครับ ด่านที่ใส่ชุดพรางตัวหน่ะครับ -*-
                          GLORIOUS PC MASTER RACE
                          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อยากจะถามว่า 8600 gt ปรับ High จะตุกไหม อยากรู้คับ ก็เห็นบอกกันว่าไม่กินสเปค ผมก็กะว่าจะเล่นไอ้เกมยอดหมานุด Crysis ให้เคลียร์ก่อนน่ะแล้วค่อยเล่น แต่กระแส COD4 มันแรงเหลือเกิน ต้องไปหามาเล่นแล้วแหละ

ขอบคุณคับที่เข้าตอบให้

Comment

ไม่ได้เล่นเกมแนวนี้มาหลายปี นับจาก HL พระเจ้าจอร์ท ภารกิจและพล๊อคของแต่ละอันวางเรื่องได้ดีที่สุด ตั้งแต่เล่นเกมมาอ่ะ ไม่น่าเบื่อ และมีลูกเล่น เยอะตั้งแต่ เรือเอียง, ซุ่มยิงที่ต้องคำนวณทางลม, หลบหลีกรอดใต้ท้องรถ แบบ สไนเปอร์ตัวจริง, การเข้าวางระเบิด, การมีสิ่งที่เราต้องทำพลาดแบบภารกิจจริงๆ ก่อนจะทำได้สำเร็จ ฯลฯ

ใช้ AGP1950PRO เวลาวิ่งตามหัวหน้า เห็นฝุ่นฟุ้งออกมาจากเท้าเลย เนียน โคดๆครับ

ส่วนเรื่องหมาๆ (อิอิ) เห็นด้วยครับ ชักปืนยิงไม่ทัน ตายไปหลายทีอยู่

จะเล่นอีกซักรอบเพิ่มความยาก เข้าไปดูครับ คอเกมส์ชูตต้ง บุคคลที่ 1 แนะนำ อย่างยิ่ง !!!!!!!!

Comment

Working...
                              X