Announcement

Collapse
No announcement yet.

ADSL แรงทั่วไทย มีค่าติดตั้ง + ADSL 1,605 ด้วยเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ADSL แรงทั่วไทย มีค่าติดตั้ง + ADSL 1,605 ด้วยเหรอครับ

ผมไปถามที่ศูนย์บริการ(หนองแขม)เค้าบอกว่ามี ค่าติดตั้ง + ADSL 1,605
    ไม่ทราบว่าท่านอื่น มีค่าติดตั้งหรือปล่าวครับ
    กำลังหาข้อมูลอยู่ ขอบคุณครับ

แล้วมีใครอยู่แถวหนองแขมครับ ใช้แล้วเป็นไงมั้งครับ

ของยี่ห้ออาไรหละครับ ปกติถ้าสายมานไม่ถึงก็ต้องเสียค่าเดินสายเพิ่มแพงเหมือนกัน TOT กะ True รู้สึกว่าไม่เสียนะ เสียค่าลายเดือนล่วงหน้า1เดือนอะ

Comment

tot ครับ

Comment

โทรไปถามอีกทีบอกว่าไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไรแล้วครับ เดียวรอดูวันจริง

Comment

ของผมก็ TOT ไม่เสียซักบาท แถมโมเด็มอีกตัว แต่มีข้อเสีย คือ คือ คือ โดนแม่ด่า อิอิอิ

Comment

ผมเสียแต่ค่าเบอร์ กะค่า ราวเตอร์ ค่าติดตั้งฟรีนะ แต่ช่วงนี้รู้สึกว่าคิดผิด เพราะมัน โคตะระ อืด ดูดบิตแทบไม่กระดิก

Comment

ถ้าใช้แรงทั่วไทย ก็จะไม่เสียค่าติดตั้งเบอร์ใหม่คับ (ในกรณีสายDWเกิน300จากตู้พักไปบ้านก็จะเสียเพิ่มเมตรละ
              7บาท) ฟรีrouter ฟรีค่าติดตั้ง แต่สายภายในลูกค้าต้องทำเองคับ

Comment

ไม่มีนี่ครับ TOT

Comment

ของ tot ที่เอกชัย
                  มาเดินแต่สายโทรศัพท์ ประมาณ 10 นาที
                  เสียไป พันกว่าบาท

Comment

Originally posted by icopyocz View Post
                    ของ tot ที่เอกชัย
                    มาเดินแต่สายโทรศัพท์ ประมาณ 10 นาที
                    เสียไป พันกว่าบาท
                    เสียเยอะจังค๊าบ

Comment

ป๋มม่ายเสียเรย เสียเเค่ค่าเช่าเร้าเตอร์ 1 บาท ติดตั้งเอง [ Ubon ]

Comment

Working...
                      X