Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเครื่องเป่าฝุ่น ในเครื่องคอมฯ ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเห็นที่โลตัสนะครับ แบบที่เป่าแอร์ ที่ขดๆ คล้ายหอยน่ะครับ ตัวละราวๆ 300-400 บาทมั้ง

Comment

ห้างดอกบัวเยอะแยะแต่ผมใช้เครื่องดูดฝุ่นเป่าเอา

Comment

พวก Blower ถ้าเอาพวกราคาประหยัด
        ก็อยากไปกดแช่นานมากเกินไป เป่าๆไป ก็ปล่อยซักพักก็ดี

Comment

ลองดูที่แค็ตตาล็อกของ 7 elevenนะครับมีเครื่องดูดฝุ่น แต่เครื่องเป่าก้อตามร้านขายอุปกรณ์เครื่องใช้ไฟฟ้าชั้นนำทั่วไปครับพี่น้อง

Comment

ผมก็ซื้อ โบลวเวอร์ แล้วที่ bigC เครื่องละ 299 บาท

Comment

แปรงปัดสะอาดสุดแล้วครับ(แต่ยังน้อยกว่าถอดออกมาล้าง) ฝุ่นที่เกาะติดแน่นอยู่ ลมแรงๆก็ไม่ออกครับ
              แต่เป่าบ่อยๆก็ช่วยได้นะผมว่า ฝุ่นจะได้ไม่จับหนา

Comment

โบวเวอร์ BigC ก็ขายนะ
                ถ้าที่บ้านมีปั้มลมก็ลองมาเป่าดูก็ได้สะใจกว่าโบวเวอร์เยอะครับ ผมลองมาแล้ว เป่าอัดเข้าไปใน psu ฝุ่นคลุ้งเลย 5 5 5

Comment

เขาว่าที่ โลตัส ถูกนะครับ...

Comment

ยกไปปั๊ม jet ตอนนี้เป็น ptt แล้ว เอาที่เป่าลม ตรงที่เติมยาง สะอาดเกลี้ยงเกลา จริงๆ

Comment

Working...
                    X