Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเครื่องเป่าฝุ่น ในเครื่องคอมฯ ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเครื่องเป่าฝุ่น ในเครื่องคอมฯ ได้ที่ไหนครับ

ซื้อเครื่องเป่าฝุ่น ในเครื่องคอมฯ ได้ที่ไหนครับ
    (ถ้าอยุ่กรุงเทพ บ้านหม้อน่าจะมีใช่ไหมครับ ถ้ามี ซื้อได้ร้าน ตรงไหน ขอรายละเอียดด้วยครับ)

ฝุ่นในเครื่อง เอามาปั้นได้แล้ว ครับ

ขอถามว่า เครื่องเป่า ราคาประมาณเท่าไหร่ ยี่ห้ออะไรดีครับ
    ขอรายละเอียดด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ผมใช้ black&decker ราคาพันกว่าๆ ซื้อจาก homepro ครับ แต่ถ้าอยากได้ถูกกว่านี้บ้านหม้อก็มี

Comment

Turbo tiger ...

Comment

ขอบคุณครับ

สำหรับคำแนะนำ

ยี่ห้ออื่น เป็นไงบ้างครับ

Comment

ลองยกไปเป่าที่ปั๊มดูคับ แรงสะใจ

Comment

กลัว Cpu กระเด็ม
            แรมหัก ครับ 555+

แค่เครื่องเป่า ก็พอแล้ว ครับ
            (ขอบคุณครับ)

Comment

ผมใช้แปรงปัดเอาอะ 25 บาท ^^a"

Comment

อิอิ แปรง ปัด มันไม่ทุกซอกทุกมุมครับ

อยาก กำจัด ฝุ่นออก ไป เลย ครับ

(ด้วยลมปากไม่เอานะครับ กลัว บอร์ด เน่า )

Comment

lotus macro

Comment

Originally posted by MaiMarchii View Post
                    อิอิ แปรง ปัด มันไม่ทุกซอกทุกมุมครับ

อยาก กำจัด ฝุ่นออก ไป เลย ครับ

(ด้วยลมปากไม่เอานะครับ กลัว บอร์ด เน่า )
                    คือใช้ ไดเป่าผม แบบปรับเป็น ลมเย็นได้ เป่าก่องอะงับ (แต่ได มันลมมะแรงเท่า brower) แล้ว ตามซอก ตามมุม นั้นละงับ ถึงใช้แปรง อีกที

ใช้เวลา นานก่าใช้ brower หน่อย แต่ประหยัด ค่า Brower ปายได้เยอะ

ps จิงๆ กะมะมีตังซื้อนั้นละ >.<"

Comment

โฮมโปรหรอครับ เด๋วต้องแวะไปดูสักหน่อย

Comment

โลตัสก็มี ราคาถูกดีด้วย เคยซื้อ 398 บาทเอง

Comment

อยากใด้เหมือนกันคับ^^"

Comment

เด๋วไปหามั่ง ^^

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
                              ลองยกไปเป่าที่ปั๊มดูคับ แรงสะใจ
                              10 คะแนน ผมก็ใช้ปั๊มลม ร้านมอเตอร์ไซค์ เป่า สะอาดมาก
                              ไม่ต้องกลัว CPU กระเด็น+ Ram หัก คุณอุปทาน ไปเอง
                              แต่ เวลาเป่า ตรงใบพัดลม ต่างๆ ขอให้คุณจับใบพัดลมไม่ให้
                              หมุนตามลมเป่า เพราะแรงลมของ ปั๊มลมมันแรง มาก

Comment

Working...
                              X