Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis 8800GTS ของผมทำไมปรับV.Highไม่ได้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis 8800GTS ของผมทำไมปรับV.Highไม่ได้คับ

เห็นคนอื่นปรับได้ แต่ของผมปรับไมได้ เกียวกับdx9 dx10รึเปล่าคับ

ต้องเล่นบน vista เท่านั้นครับถึงจะปรับได้ แต่มันก็มีตัวที่ทำให้ xp ปรับ very high ได้เหมือนกัน

Comment

อย่าไปปรับเลยครับ เดี๋ยวจะผิดหวังกับการ์ดจอที่ใช้ป่าวๆ

Comment

มีวิธีปรับแต่งบนxpให้เปิดเป็นvery high ได้นะครับ
        http://www.incrysis.com/forums/viewtopic.php?id=11614
        เวปเป็นภาษาอังกฤษนะครับ ลองอ่านดู มีประโยชน์มากมายค่อยๆลองปรับแต่งให้เหมาะกับเครื่องคุณครับ

เล่นบนวิสต้าจะได้ภาพที่แตกต่างจากxpนิดหน่อย แต่จะเฟรมเรตจะตกและmouseจะdelayด้วย
        เล่นบนXPสบายใจกว่าครับ

Comment

N6600 เล่นได้ปะคับ ... โลวสุดๆๆ ได้หรือเปล่าคับ ดังจิงๆ เลยเกมนี้

Comment

Originally posted by nengxp View Post
            N6600 เล่นได้ปะคับ ... โลวสุดๆๆ ได้หรือเปล่าคับ ดังจิงๆ เลยเกมนี้
            ดูจากเสปคตรงลายเซ็นท่านแล้วหมดสิทธิ์ครับ

Comment

Working...
            X