Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ดผม P4P800S-X , AGP 8X ต้องการอัพการดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ดผม P4P800S-X , AGP 8X ต้องการอัพการดจอครับ

เมนบอร์ดผม AGP 8X ครับ ตอนนี้มีงบประมาณราวๆ 2,500 - 3,000 บ. อยากให้ช่วยแนะนำการดจอให้หน่อยครับ ไม่เกี่ยงว่าเป็นมือหนึ่งหรือมือสองครับ (รบกวนบอกราคาด้วยนะครับ)

ปล.ถ้าจะซื้อการดจอมือสองนี่ควรตรวจดูอะไรบ้างครับ
    ปล2. มีคนขาย X700 256MB มือสอง 2900 น่าสนใจไหมครับ (หรือว่าเล่นตัวอื่นดีกว่า)
    ปล3. ถ้าผมต้องการซื้อ HD ด้วย ซักราวๆ 120 GB ต้องซื้อแบบไหนครับ (IDE รึเปล่าครับ ผมไม่แน่ใจ)

x700 ก็ OK หรือ 6600GT ก็ได้ครับ

บอร์ดรับ SATA ได้ไม่ใช่เหรอครับ

Comment

Working...
    X