Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดตั้งการ์ดจอไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดตั้งการ์ดจอไม่ได้

ผมเพิ่งได้การ์ดจอจากเพื่อนมาตัวนึงรุ่น Radeon X1600 ผมได้ลองเสียบเข้าไปและเปิดเครื่องมามันไม่ขึ้น new hardware ให้ ผมควรทำยังไงดี ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มันไม่บอกก็ลองลงเอง มีแผ่นมาด้วยรึป่าว

Comment

ในนี้เห็นไหมคับ^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        ในนี้เห็นไหมคับ^^"
        ไม่เห็นครับ เห็นแต่ VGA ONBOARD

Comment

แผ่นก็มีครับแต่พอลงแล้วมันเรียกหา Hardware

Comment

ปิด การ์ดจอ-ออนบอร์ด ยังครับ

Comment

อ้างอิง

Originally posted by Gearhead View Post
              ปิด การ์ดจอ-ออนบอร์ด ยังครับ
              ตามท่าน....Gearhead....เลยครับ

Comment

Working...
              X