Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา crysis ติดตั้งผ่านแต่...เล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา crysis ติดตั้งผ่านแต่...เล่นไม่ได้

มีปัญหา crysis ติดตั้งผ่านแต่...เล่นไม่ได้ จะรีสตาท์ตลอดทุกครั้ง หรือค้างไปเลย
    การ์ดจอ Geforce 7300 gt DDR3 256 MB ไม่ทราบว่าจะปรับตั้งค่าให้ต่ำ ๆ ตรงไหนในเมนูครับ ช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะครับ ซื้อมาแล้วเสียดายเงิน อุตสาห์รอมานาน

ขอบคุณครับ

ข้อมูลไม่เพียงพอครับ ต้องบอกสเปคโดยรวมครับทั้ง CPU RAM MB PSU VGA WINDOW เเผ่นเเท้เเผ่นปลอม 9ล9 ครับ จะได้ตอบได้เเบบถูกต้องครับ

Comment

Working...
    X