Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เครื่องหากันไม่เจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เครื่องหากันไม่เจอ

ใครก็ได้ช่วยผมที่ครับ คือว่าเครื่องที่บ้านซื้อมาเป็นของ AMD 7 เครื่อง และเป็น Intel 1 เครื่อง AMD หากันเจอทั้งหมดครับ แต่ว่าเครื่องของ Intel Set network ไม่ผ่านครับ แล้วเครื่อง AMD ก็หาเครื่องของ Intel เจอแต่ว่าเข้าไม่ได้ แต่ว่าของ Intel หนักเลยไม่เจอใครเลยครับแต่ว่าสามารถเข้าเน็ตได้ตามปกติทั้งคู่ครับ งงมากครับ

set ip อย่างไร บ้าง หรอครับ ช่วยบอกให้ละเอียดกว่านี้หน่อยสิ ครับ

Comment

set เป็นแบบ AUTO ครับ ไม่ได้ตั้ง IP ง่ะ

Comment

Working...
      X