Announcement

Collapse
No announcement yet.

ADSL 2MB ของท่านแรงแค่ไหนมาดูของผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงกันจัง

Bit ไฟล์ขนาด 700 MB ผมโหลดตั้ง 3 ชั่วโมงกว่าแหนะ...อยากเร็วมั่งจัง

Comment

เดี๋ยวนี้ถึงขั้น Overclock Router กันแล้วเหรอเนี่ยะ เอิ้กกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
        โอ้ว แรงอย่างเทพ

เป็นเน็ตของอะไรครับ Buddy หรือป่าว

2M ผมได้แค่นี้ละครับ ขนาด Overclock Router แล้วนะนี่
        Originally posted by Zemos View Post
        ของBuudyครับ มีOverclock Router ด้วยเหรอครับ
        ตอนนี้ของผมได้เท่านี้ ไม่ได้Overclock Router นะ

Originally posted by dears View Post
        เดี๋ยวนี้ถึงขั้น Overclock Router กันแล้วเหรอเนี่ยะ เอิ้กกกกกกกกกกกกกกกกก
        ขำๆหนะท่าน มันจะ Clock ได้ยังไง อิอิ

เห็นกระทู้ของ จขกท. ขำดีอะ เลยเอามั่ง 555+

Comment

Originally posted by cap_zone View Post
          ขำๆหนะท่าน มันจะ Clock ได้ยังไง อิอิ

เห็นกระทู้ของ จขกท. ขำดีอะ เลยเอามั่ง 555+
          กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by Zemos View Post
            แค่แก้เลขตรงลิงค์ผมก็ทำได้ ทำให้โหลดทีละ1กิ๊กยังได้เลย
            ผมไม่ได้แก้เลขตรงลิงค์อะไรเลยครับ พอดีลองเทสspeed ได้แบบรูปเลยเซฟไว้ดู

Comment

ผมใช้ 2.5 เคยเพิ้ยน เร็วกว่าสามเท่า แต่ไม่บ่อยอ่ะค๊าบ

Comment

****เข้ ดาวโหลดเกือบ700k สุดตีนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน อยากได้บ้างจัง

Comment

เร็วแซง ทางโค้ง ระวังหลุดโค้งนะ

Comment

เห้ย ทำไม Buddy ผมมันไม่เกิดปาติหาน บ้างเนี้ย หรือต้องส่งเมล์ไปขอซื้อ 555+~

ปล. Buddy เว็บนอกช้ามากมาย เดือนล่ะ 500 อ่ะ

Comment

Originally posted by a12a View Post
                      ****เข้ ดาวโหลดเกือบ700k สุดตีนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน อยากได้บ้างจัง
                      ไม่ให้หรอก คิ๊กๆ

Comment

สงสัยต้องไป Overclock เราเตอร์ที่บ้านบ้าง
                        จะได้แรงๆอย่างนี้ เหอๆๆ

Comment

งะงะงะงงงงงงง

Comment

แรงมหันต์ ท่านๆ

Comment

Originally posted by Nonfocus View Post
                              เห้ย ทำไม Buddy ผมมันไม่เกิดปาติหาน บ้างเนี้ย หรือต้องส่งเมล์ไปขอซื้อ 555+~

ปล. Buddy เว็บนอกช้ามากมาย เดือนล่ะ 500 อ่ะ

ใช่เป่น โปรอะไรอ่ะค่ะ ของเรา เพิ่งสมัคร ตอน 29 พฤจิ อ่ะค่ะ

650 ต่อเดือน 2m/1m อ่าค่ะ

แต่ค่าอัพ โหลด ก้อได้น้อย ๆ อ่ะค่ะ

ทำไม ไม่มี ให้จ่ายห้าร้อยบ้างอ่ะค่ะเนี่ย บัดดี้เหมือนกันค่ะ *

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                                ใช่เป่น โปรอะไรอ่ะค่ะ ของเรา เพิ่งสมัคร ตอน 29 พฤจิ อ่ะค่ะ

650 ต่อเดือน 2m/1m อ่าค่ะ

แต่ค่าอัพ โหลด ก้อได้น้อย ๆ อ่ะค่ะ

ทำไม ไม่มี ให้จ่ายห้าร้อยบ้างอ่ะค่ะเนี่ย บัดดี้เหมือนกันค่ะ *
                                สมัคร29พฤจิปีนี้เหรอครับ คือจ่าย650บาทตลอดทุกเดือนเลยปะ

Comment

Working...
                                X