Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกี่ยวกับ M/B

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกี่ยวกับ M/B

ตอนนี้ใช้ M2N-MX อยู่ครับแต่คิดว่าจะเปลี่ยน มีงบอยู่3500บาท
    เล่นรุ่นไหนดีครับ เอาที่รับAM2+ได้ด้วยก็จะดีมั๊กๆ
    Last edited by ballzaba; 20 Nov 2007, 03:34:44.

รุ่นไหนก็ได้

ไม่รู้นะครับ แต่ผมว่า น่าจะเปลี่ยน ที่มันมี pci-e2.0 ด้วย เปลี่ยนทีเดียวเปงหมื่นเลย คร้าบ

Comment

asus m2n-e หรือ dfi ultra m2 คับ อันหลังนี่ไม่แน่ใจนะว่าจะใส่ am2+ได้^^"

Comment

m2n-e เสียบ am2+ ได้ 100% ครับ

Comment

M2N-e ต่อนี้เห็นบ่นกันอุ๊ปว่า ocไม่ดีและหาของอยากใช่ไหม๊ครับ
          แต่จะว่าไปผมก็คงไม่ได้OC(เพราะทำไม่เปงอิอิ)แล้วราคาตอนนี้เท่าไรครับ

Comment

M2N-E อีกหนึ่งเสียง

Comment

Originally posted by ballzaba View Post
              M2N-e ต่อนี้เห็นบ่นกันอุ๊ปว่า ocไม่ดีและหาของอยากใช่ไหม๊ครับ
              แต่จะว่าไปผมก็คงไม่ได้OC(เพราะทำไม่เปงอิอิ)แล้วราคาตอนนี้เท่าไรครับ
              asus m2n-e 3480 บาทคับ^^

Comment

Originally posted by zerodash View Post
                M2N-E อีกหนึ่งเสียง
                โอ้ว น้องรักมายืนยันขนาดนี้เดี๋ยวหางบไปจัดเลยดีกว่า

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                  asus m2n-e 3480 บาทคับ^^
                  ขอบคุณเลือดสีเขียวทุกๆท่านที่เข้ามาให้ข้อมูลครับ

Comment

Working...
                  X