Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาช่วยกันขอให้ Apple ทำ Firmware ภาษาไทย ให้ iPod กันหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาช่วยกันขอให้ Apple ทำ Firmware ภาษาไทย ให้ iPod กันหน่อยคับ

http://www.petitiononline.com/th05ipod/petition.html

เข้าไปกรอกรายละเอี้ยดเลยครับ

ขอให้ apple thai ตั้งราคาให้มันยุติธรรมก่อนน่าจะดี เหอๆ ในประเทศยังทำอะไรไม่ได้เลย ต่างประเทศก็ ...

Comment

สงสัยต้องไปพึ่ง ไอพ๊อก จีน

Comment

apple inc. ไม่สนใจไทยเลย...

Comment

Originally posted by PatcH View Post
          apple inc. ไม่สนใจไทยเลย...

อย่าไปว่าเค้าเลยครับ apple thai ยังไม่สนใจคนไทยเลยครับ ล่าสุดเพิ่ง(แอบ)ขึ้นราคา ipod nano จนตัว 4GB ปาไป 6 พันกว่าบาทแล้ว

macbook ก็แพงกว่าเมืองนอกเกือบหมื่น

แล้วก็ตอนแรกอ้างว่า ปรับราคาเพราะเปลี่ยนอัตราแลกเปลี่ยน (แต่รู้สึก ค่าเงินมันสูงขึ้น ดอลลาร์มันต่ำลง แต่ปรับราคาสวนทาง เหอๆ)

สงสัยคนเริ่มจับได้ ก็เลย โยน ข. ใส่กัน อ้างเป็น การกำหนดราคา กำหนดโดยแอปเปิ้ลไทย ไม่เกี่ยวกับ istudio

เหอๆ เหนื่อย

Comment

ทำใจ

ผมเป็นคนนึงที่ใช้ iPod Nano 2nd Generation ครับ

เึคยเข้าไปกรอกแล้วครับ เคย email ไปถามแล้วด้วย

ผลก็คือ เงียบครับ เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

เลิกใช้ของ Apple ไปเลยดีกว่าครับ

Comment

เล็ง Apple TV 40G ไว้ กะจะซื้อตอนปลายปี ไหงแอบขึ้นราคาก็ไม่รู้ คงเอาแค่ Airport Express แล้วละครับ

Comment

ของ Apple ผมไม่เคยซื้อที่ไทยเลยครับ

Comment

รู้สึกว่า ประมาณมกรา 2008 macbookpro ก็จะออกใหม่ด้วย
                  เดาว่ารุ่นต่ำสุดราคา 80000 กว่า

Comment

Working...
                  X