Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครซื้อ 8800GT ของ MSI บ้างครับ ผมได้ของไม่ครบอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครซื้อ 8800GT ของ MSI บ้างครับ ผมได้ของไม่ครบอะ

ผมฝากคนอื่นไปรอซื้อให้อะครับที่ร้าน M&D แต่รู้สึกของไม่ครบอะขาดตัวที่แปลงหัว DVI ข้างหลังอะครับ

อันนี้ของผม ที่วงกลมแดงๆ

แต่ผมเห็นในรูปนี้มันมี2อันอะ

ของเพื่อนๆที่ซื้อนี้ โดนเอาไปเหมือนผมหรือเปล่าครับ

ตอบหน่อยครับ

Comment

ของผมก็ของไม่ครบเหมือนกัน
      มันเหมือนเป็นตัวทดสอบจากเวปอะ ของผมแย่กว่าคุณอีก สาย PCI-ex ก็ไม่ม แผ่นเกมส์ก็หาย

Comment

โห ซื้อจากไหนอะครับ

Comment

ราคาเท่าไหร่อะ

Comment

ผมซื้อ 9800

Comment

9,800 เลยเหรอครับ ร้านอื่นๆ 9,500 หมดเลย สงสัยอาศัยช่วงของหายากหรือป่าวนะเนี่ย

Comment

ใช่ครับ ผมซื้อวันที่ มันมา 5ตัวอะครับ อาทิตย์ก่อนอะ ร้าน Busitek 3 M&D 2 ทั้ง Pantip อะ

เลยแพง แต่จริงๆก็ไม่เป็นไรขอแค่ของครบ แต่ดันไม่ครบอะ

Comment

ที่ผมได้มาก็มีตัวเดียวนะ หัวแปรงอะ

Comment

ถ้าของไม่ครบลองไปขอที่ ARC ดูนะครับ เช่นพวกหัวแปลงนี่เค้ามีให้ครับ

Comment

9800 แล้วหรอ ราคา up ขึ้นมากจัง

Comment

เฮ่อ......โดนกดราคาไปตามๆๆๆกัน

Comment

ราคาแพงไป อะ ของก็ไม่ครบ
                          ปล่อยไปซักพักเดี๋ยวก็ลงเอง เงินอยู่กับเรา 555+

Comment

อยากรู้ว่า LoTR Online เนี่ยเล่นได้มั้ยครับนั่น (หรือให้มาแต่ Client ไปหา ID เอาเองข้างหน้า -_-")

Comment

ผมว่าราคาขึ้นที่เฉพาะร้านนี้อะเป่า เพราะที่เวปร้าน bisitek ยังขายราคา 9450 เลย
                              ส่วนเรื่องของแถมนั้นผมว่าตัวที่เทสกับตัวขายจริงของแถมไม่เหมือนกันหรอก
                              อาจจะเพราะเพื่อขายถูกลง (เฉพาะกรณี หัว แปลง DVI นะ)
                              ถ้าขาดจริงลองไปติดต่อกับทาง ARC ดูก็ได้นิครับ เห็นมีหลายท่านบอกว่าสามารถ
                              ไปขออุปกรณ์ที่ขาดไปได้ได้

Comment

Working...
                              X