Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อการ์ดจอตระกูล 8800GT จะใช้ของอะไรดีครับช่วยหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อการ์ดจอตระกูล 8800GT จะใช้ของอะไรดีครับช่วยหน่อยครับ

รบกวนด้วยครับคือเห็นมีหลายยี่ห้อมากๆ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ซื้อได้ที่ร้านไหน ขอบคุณครับ

ของ XFX ก่ะ MSI คับผม หาซื้อได้ที่ร้าน บิซิเทคคัผม
    ราคา ดูตามนี้เลย ที่แนะนำเพราะ ประกัน ของARC มันดีจริงๆๆ^^
    http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

Comment

แล้วส่วนใหญ่ความแรงของแต่ละยี่ห้อนี่ต่างกันมั้ยครับ เห็นใช้ชิฟตัวเดียวกัน

Comment

แล้วตัวไหนหน้าเล่นกว่ากันคับ

Comment

การ์ดเดียวกันหมดแต่สะติ้กเกอร์กับประกัน ยันกันแท็ปต่างกันครับ หาเอาประกัยสามปีเคลมง่าย ๆ เปลี่ยนซิงค์สบาย ๆ พอครับ

Comment

Originally posted by baabuu View Post
            การ์ดเดียวกันหมดแต่สะติ้กเกอร์กับประกัน ยันกันแท็ปต่างกันครับ หาเอาประกัยสามปีเคลมง่าย ๆ เปลี่ยนซิงค์สบาย ๆ พอครับ
            พูดถูกมากๆครับ 8800gt เหมือนกันทุกยี่ห้อครับ เพราะมาจากที่เดียวกันหมด

Comment

คงเป็น MSI มั้งครับคุ้มสุดตอนนี้ความสวยแล้วแต่ชอบแต่ของดันไม่มี แต่ตอนนี้ผมรอของ EVGA อยู่ครับกำลังจะเข้า

Comment

EVGA แรงป่าวคับ 3d 06 เท่าไรคับ เล่นเกมเป็นไงบ้างคับ

Comment

MSI จ้า

Comment

มีข่าวด่วนมา MSI 8800GT จะขึ้นฝั่งประเทศไทยคืนนี้

พรุ่งนี้จะเรื่องแจกแจกให้ร้านต่างๆนำไปจำหน่าย

คาดว่าบ่ายๆเย็นๆจะหาซื้อได้ตามร้านครับ

จำนวนมากเพียงพอต่อความต้องการครับ หลาย 10 ตัว

(50 ตัว UP)

Comment

50 up จะถึงเราไหมหว่า

Comment

Micro Star Internationnal

Comment

มาแล้วมาแล้ว MSI แต่เงินเราเมื่อไหร่จะมาน้อ

Comment

Originally posted by e20wac View Post
                            50 up จะถึงเราไหมหว่า
                            ถ้าไปถูกร้านรับรองว่าถึงครับ

Comment

Working...
                            X