Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธีตั้งค่ากล้องวงจรปิดบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธีตั้งค่ากล้องวงจรปิดบ้าง

คือว่าผมลองติดตั้งกล้องวงจรปิดอะครับ มันเกิดปัญหาขึ้นมา คือว่าพอลงโปรแกรมเสร็จหมดแล้วแต่ยังมองไม่เห็นภาพ อยากรู้ว่าต้องตั้งค่าอย่างไรจึงจะเห็นภาพอะครับ

เป็นกล้องรุ่นไหนล่ะครับ บอกให้ละเอียดด้วยสิครับ

Comment

เปิดโปรแกรมมาแล้วภาพมันดำ หรือป่าว
      ถ้าเป็นอาการนี้ลองเข้าไปดูที่การ์ดจอ เ็ช็ค driver ครับ

ถ้าไม่ใช่ลองบอกอาการให้ละเอียดกว่านี้หน่อยคับ

Comment

Working...
      X