Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านติด ฟิล์มกันรอย ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านติด ฟิล์มกันรอย ให้หน่อยครับ

อยากทราบว่าฟิล์มกันรอยมีกี่แบบครับ เห็นมีแบบ กัน UV ตัดแสงสะท้อนด้วย อย่างไหนดี
    แล้วมีร้านไหนดีๆ เนียนๆ แนะนำบ้าง ขอราคาด้วยครับ

เพิ่งซื้อมา 2 เครื่องอ่ะ ก็ไม่รู้ร้านใหนดี
    แต่แนะนำร้านที่ผมซื้อมาแล้วกัน
    iT fever ชั้น 4 พันทิพย์ครับ
    จำยี่ห้อ ไม่ได้ แต่ 450 บาท คุณสมบัติ ก็ไม่รู้เหมือนกัน แกะซองก็ทิ้งเลยไม่อ่าน

พี่เจ้าของร้านติดเองทุกเครื่อง เนี่ยนมากๆครับ

Comment

^
      ราคา 450 บาถ้าจำไม่ผิดเป็นแบบ 0ยากาศนะ

Comment

ผมว่าเอา ติ๊กเกอร์ ใส แปะ ก็ได้ นะครับ 20 บาทเอง

Comment

คุณภาพมานต่างกันเกินไป ตอนมันเสื่อมสภาพแล้วแกะออก ตอนนั้นจะรู้สึกว่าน่าจะยอมเสียเงินซื้อของดีหน่อย

Comment

ผมว่าใช้ แคปร่า ไปเยยค๊าบแพงหน่อย แต่ทนดี

Comment

450บาท +ติดให้นี่ โคตรถูกเลยละครับ
              ไม่ต้องกลัวเสียกลัวพลาด

Comment

ซื้อแบบ 20บาทใช้
                แล้วคุณจะเสียใจเวลาลอกออกมาติดใหม่ขอรับ

Comment

Originally posted by jshow View Post
                  ผมว่าใช้ แคปร่า ไปเยยค๊าบแพงหน่อย แต่ทนดี
                  เครื่องผมก็ไปทำมาครับ แต่มันไม่คุ้มกับว่ามันจะเสียรึป่าวครับ แล้วแต่ใจครับ

Comment

Originally posted by sawakita View Post
                    เครื่องผมก็ไปทำมาครับ แต่มันไม่คุ้มกับว่ามันจะเสียรึป่าวครับ แล้วแต่ใจครับ
                    ลองเอามาให้ดูกันเผื่อสนใจ
                    Attached Files

Comment

ผม ติด เอง แล้ว มัน ลอก เด๋ว ลอก ไป ทำ มัง ถูก สุดๆ

Comment

เคฟร่า น่าสนใจอะ แต่เครื่องมีประกันอยู่ ยังไม่อยากไปแงะแกะอะไรมันออกมา

Comment

Working...
                        X