Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยนบอร์ดใหม่ ชิป P35 กับ 965 ตัวไหนคล็อกดีกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยนบอร์ดใหม่ ชิป P35 กับ 965 ตัวไหนคล็อกดีกว่าครับ

ASUS

ชิป P35
    P5KC 5,180

P5K-E/WI FI-AP 6,160

ชิป 965
    COMMANDO 5,510

P5B-E PLUS 6,050

มีงบอยู่ประมาณ 6,000 ครับ

ตัว P5KC กับ COMMANDO ถ้าเอามาลาก ตัวไหนน่าจะเหมาะกว่าครับ

รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะ ครับ

P5KC กะ Commando เป็นโผมเอา Commamdo นะ ใส่กะ Q6600 โอ๊ย!!! อยากได้ๆ

Comment

P5K-E รู้สึกว่าหามือ 2 ยังยากครับ มือ 1 ไม่รู้มีที่ไหนมีของเปล่า....??????

Comment

Originally posted by tuo.wee View Post
        P5KC กะ Commando เป็นโผมเอา Commamdo นะ ใส่กะ Q6600 โอ๊ย!!! อยากได้ๆ
        แล้ว P5KC มันไม่ดีเหรอคับ

Comment

P5K SE ก็ลากไม่น้อยนะครับ Vcore 1.7 V ram 2.6 สูงสุด

Comment

สงสัยต้องไปถามที่ IT MARKET ซะแล้ว

ห้องนี้เงียบ จริงๆ

อิ อิ

Comment

Originally posted by ss400 View Post
              แล้ว P5KC มันไม่ดีเหรอคับ
              ส่วนตัวมะค่อยชอบอ่ะครับ(จ่ายไฟ 3 เฟส ถาจำไม่ผิดนะครับ)...แฮ่ๆๆๆ....แต่มันก็ดีนะ

Comment

P5K-E/WI FI-AP

Comment

P5K-E/WI FI-AP
                  ผมก็ใช้อันนี้ครับ รอเปลี่ยน CPU

Comment

ลืม กิกกาบ๊วยไปหน่อย P35C-DS3R กับ P5KC,P5KR

*****เลือกได้แค่นี้เพราะ ผมเอา P5N32-SLI DELUXE ไปเคลม แต่ไม่มีรุ่นของผม เลยอยากเพิ่มเงิน เปลี่ยนรุ่นไปเลย (ที่ซินเน็คมีขายเฉพาะ รุ่นที่ว่า) ส่วนรุ่นอื่น เกินงบเมียไม่ให้ อิ อิ
                    Last edited by ss400; 21 Nov 2007, 13:30:30.

Comment

P35C-DS3R ถ้าเป็นผมเลือกตัวนี้อะ ไส่ได้ทั้ง DDR2 ที่ง DDR3

Comment

หรือถ้าอยากเอาแบบว่าแรงสาดๆๆๆๆ ก็ DFI Dark Infinity P965 ชม.นี้ ยังหาตัวจับยากอยู่เลยครับ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                          หรือถ้าอยากเอาแบบว่าแรงสาดๆๆๆๆ ก็ DFI Dark Infinity P965 ชม.นี้ ยังหาตัวจับยากอยู่เลยครับ
                          ถูกต้องแล้วคร้บ

Comment

Working...
                          X