Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่าน wikorn หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่าน wikorn หน่อยคับ

คือ จากที่ผมไปอ่านๆมา เห็นท่านจัด spec 8800GT SLI หลายตัวอยู่
    เลยอยากถามว่า ถ้าผมต่อแบบ SLI ต้องใช้อะไรระบายความร้อนอ่ะคับ ???
    ผมยังไม่เซียนเท่าไหร่ ไม่อยากเล่นน้ำอ่ะคับ

-----------------------------------
    Edit : ขอบคุนคับ ( ไม่อยากขุด Edit เอาละกัน )
    Last edited by optimum; 21 Nov 2007, 18:39:49.

เอางั้นจริงๆ เหรอ ครับ

จริงๆ ก้็ไม่ต้องใช้อะไรเลย เอางบที่ซื้อซิ้งหลายๆบาท ไปซื้อเคช ขนาด server เข้าไป จะทางเดินลมดีๆ ก็ใช้ได้แล้วครับ มันร้อน เพราะห้องมันเล็ก อัดๆๆยัดๆๆ มันเข้าไปจนไม่มีที่ระบายมันก็ร้อนเป็น ธรรมดาครับ จริงใหมครับ

Comment

Working...
    X