Announcement

Collapse
No announcement yet.

P5K ของใหม่สดซิง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก้อลองหลายๆ วิธีแล้ว ทำยังไงเสียงก้อม่ะออกคับผม ใครที่ใช้ P5K อยู่ แล้วเสียงออก ช่วยบอกด้วยคร้าบบบบผม

Comment

ผมก็เป็นครับ Conroe 1333 D667 ไมค์และลำโพงหน้าเคสไม่ดัง ผมลองเสียบสายตามคู่และเพื่อนในเว็บบอร์ดแนะนำแล้วก็ไม่ได้
      ของผม เคส Gvew นะครับ ลองเสียบจนหมดแรงแล้ว ยังไม่ได้เลยครับ
      แนะนำด้วยครับ...ท่านผู้รู้

Comment

ขออนุญาต ดัน รอผู้รู้ครับ

Comment

เสียบสายผิดเปล่า อ่านดูดีๆตัวมันเล็กนา

Comment

เพื่อนเยอะเลย

ของผมก็เป็น บอร์ด Bio 965PT แต่ไม่ได้ใช้เลยไม่สนใจ เดี๋ยวลองไปดูในไบออสมั่งดีกว่า...

Comment

555 แต่ p5k เรามีเพื่อน อาการเดียวกัน แฮะ T_T

Comment

ดันๆด้วย อยากรู้วิธีแก้

Comment

ดัน อีกนิด จ้า

Comment

ปรับในไบออส ให้เป้น AC97ก็ใช้ได้ครับ ผมเคยงงมาแล้ว

Comment

Originally posted by vanvan View Post
                      ปรับในไบออส ให้เป้น AC97ก็ใช้ได้ครับ ผมเคยงงมาแล้ว
                      ลองแล้วคร้าบบบบผม ไม่ออกเหมือนเดิมคร้าบบบผม ใครมีวิธือื่นช่วยบอกด้วยคร้าบบบบผม ขอบคุงคร้าบบบบบบ

Comment

กำ กะลังว่าจะซื้อ อยู่ อีกเครื่องเลย นิ

Comment

Originally posted by pramook View Post
                          ผมก็เป็นครับ Conroe 1333 D667 ไมค์และลำโพงหน้าเคสไม่ดัง ผมลองเสียบสายตามคู่และเพื่อนในเว็บบอร์ดแนะนำแล้วก็ไม่ได้
                          ของผม เคส Gvew นะครับ ลองเสียบจนหมดแรงแล้ว ยังไม่ได้เลยครับ
                          แนะนำด้วยครับ...ท่านผู้รู้
                          เสียบอะไรครับท่าน

Comment

Working...
                          X