Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง DUAL DVI หน่อยงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง DUAL DVI หน่อยงับ

ถามครับว่าสายจากจอมันเป็นเข็มนี่ครับ น่าจะ 15 เข็มครับ มันจะต่ออย่างงัยครับ

ผมเพิ่งสังเกตุเห็นที่เมนบอร์ด P5LD2 SE ไม่มีครับ หรือว่ามันต้องมีตัวแปลงครับ

แล้วจากรูปมันเป็น Dual DVI มันจะต่อกะจอ(จอมันมีแค่ 15 เข็มอ่ะ)ได้ไงครับ
    Attached Files

ไม่มีใครตอบเลยหรอ

เซ็งวุ้ยยย

Comment

ก้อถ้าเป็นจอที่เป็นหัว d-sub ก้อหาหัวแปลงเป็น dvi มาต่อคับผม^^"

Comment

อ่า เขาไม่แถมหัวแปลงมาให้หรอครับท่าน อิอิ
        งั้นก็ไปซื้อหัวแปลง d-sud เป็น Dvi เหมือนท่านข้างบนว่า เลือกเอาสักรู

Comment

Originally posted by Arkantos View Post
          อ่า เขาไม่แถมหัวแปลงมาให้หรอครับท่าน อิอิ
          งั้นก็ไปซื้อหัวแปลง d-sud เป็น Dvi เหมือนท่านข้างบนว่า เลือกเอาสักรู
          แล้วหัวแปลงราคาเท่าไรอ่ะครับ

Comment

200-300 มั้งครับ หรือลองตั้งซื้อในห้องมือ 2 ดู น่าจะหาไม่ยาก ในพันทิพก็มี

Comment

70-80.-เดินๆดูpantipชั้น4ด้านหลัง

Comment

ว่าแต่ทำไมบอร์ด p5ld2 se ไม่มีport d-sub ล่ะ

Comment

Originally posted by nung_smith View Post
                  ว่าแต่ทำไมบอร์ด p5ld2 se ไม่มีport d-sub ล่ะ
                  บอดตัวนี้มันไม่มีการ์ดจอ ออนบอดคับผม^^"

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                    บอดตัวนี้มันไม่มีการ์ดจอ ออนบอดคับผม^^"
                    ขอบคุณทุกๆท่านมักๆๆๆ

Comment

DVI พอร์ตอนาคต

Comment

Working...
                      X