overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 5 of 5

Thread: เว็บบอร์ดนี้มีโปรโมทโดยแจกมือถือฟรี แจกจริง (ได้รับการรับรองจากกระทรวง ICT)

OverclockZone Member

Default เว็บบอร์ดนี้มีโปรโมทโดยแจกมือถือฟรี แจกจริง (ได้รับการรับรองจากกระทรวง ICT)

เเจกโทรศัพท์ฟรีเพียงเเนะนำสมาชิก
    ได้จริงๆ http://FreeMobs.co.uk/index.php?referral=46001 ลิ้งนี้นะครับ

เข้าไปสมัครได้เลยครับ
    โทรศัพท์มือถือแจกฟรีจริงๆ (ไม่เสียหาย ไม่เสียเงินนะครับ) ไม่เสียค่าสมัครด้วยครับ
    เพียงกรอกข้อมูลชื่อ ที่อยู่ แต่ต้องเป็นข้อมูลจริง ทางเว็บจะส่งมือถือมาตามที่อยู่ที่คุณกรอกไว้
    จากนั้นก็บอกต่อให้คนมาสมัครตามลิงค์ที่เราได้ให้ครบ จำนวนตามรุ่นมือถือที่เค้า ระบุไว้ ตามนี้
    - Apple iPhone ) โดยเราต้องหาสมาชิกหรือโพส์ให้ครบ 12 คน

วิธีสมัคร อ่านให้ละเอียดนะครับ
    เข้าไปที่ เลือก Apple iPhone กรอกรายระเอียด อีเมล์ของตนเอง( เมล์ของ hotmail จะเร็ว)
    ทำเครื่องหมายถูกที่หน้า I have read and agree to the terms and conditions กด Sign Up Confirm E-Mail =ยืนยันอีเมล์ อีกรอบ ใส่ Password= ใส่พาสเวิดส์ที่คุณต้องการและจำง่ายสำหรับคุณ Confirm Password=ใส่พาสเวอสอีกครั้งเพื่อยืนยัน Signup Key=ให้กดตัวเลขตามที่ เห็น Full Name=ใส่ชื่อ-นามสกุล จริงเป็นภาษาอังกฤษ Street=ใส่ที่อยู่ของคุณ จริงเป็นภาษาอังกฤษ City=อำเภอและจังหวัด เป็นภาษาอังกฤษ County=ใส่ประเทศไทย เป็นภาษาอังกฤษ Post Code=ใส่รหัสไปรษณีย์ของคุณ
    กด Registe ทาง website จะจัด ส่งของรางวัลให้คุณตามที่อยู่ที่คุณระบุ
    เช็ค mail ที่ตอบกลับมา และ Clickตัว หนังสือภาษาอังกฤษยาว ๆ เพื่อยืนยันการสมัคร
    แนะนำเพื่อนๆให้มาสมัครตามจำนวนของ แนะนำที่เครื่องแต่ละรุ่นต้องการ ถ้าคุณแนะนำเพื่อนๆครบตามจำนวนแล้ว คุณก็จะได้ โทรศัพท์ฟรีๆเลย
    *** ลองดู ไม่มีอะไรยุ่งยาก และไม่ได้เสียเงินด้วย ทุกอย่าง ฟรี ฟรี ฟรี ***
    *** อันนี้เป็นข้อมูลที่มีอยู่จริง ไม่เชื่อก็ลองทำดูนะ ***
    ***ทำดูเถอะนะ อยากให้ได้กันทุกๆคนเลย***

เพิ่มเติม
    พอคุณสมัครเสร็จเรียบร้อยแล้ว พอยืนยันการสมัครจาก e-mail คุณเรียบร้อย
    ให้นำลิ้ง ที่อยู่ตรง Your Referral Link: copy link แล้วนำไปวางบนเว็บไซต์ต่างๆที่คุณจะแนะนำเพื่อนๆได้เลยครับ

ได้รับจริงๆครับ แต่รอนานหน่อย ต้องอดทนรอ
    ตอนแรกเราคิดว่าไม่ได้แล้วล่ะ เพราะมันผ่านไป2เดือนกว่าๆล่ะ
    อยู่ๆกลับมาจากเรียนหนังสือก็มี พัสดุมาส่ง
    ตอนแรกตกใจนึกว่าใครส่งไรมาให้ ก็กลัวๆไม่กล้าเปิด
    แต่ที่จ่าหน้าซองบนกล่องมันเป็นตัวภาษาอังกฤษ ส่งมาจากอังกฤษ
    เลยลองเปิดดู เป็นมือถือ ใช้ได้จริง และสามารถใช้ในไทยได้ด้วย

อยากให้ลองสมัครกันดูครับไม่มีไรเสียหายจริงๆ
    http://FreeMobs.co.uk/index.php?referral=46001

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

ร้านผมก็แจกฟรีเหมือนกันครับ
    ดาวน์ นูโว 2500฿ แถม Sony Ericsson K220I 1 เครื่องนะ ถึง 15/12/50

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

Quote Originally Posted by TWK. View Post
    ร้านผมก็แจกฟรีเหมือนกันครับ
    ดาวน์ นูโว 2500฿ แถม Sony Ericsson K220I 1 เครื่องนะ ถึง 15/12/50
    ขอเก็บค่าโฆษณาเป็นเบียร์3ขวดด้วยครับ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

Quote Originally Posted by dears View Post
    ขอเก็บค่าโฆษณาเป็นเบียร์3ขวดด้วยครับ
    แงววววว
    ท่านใดสนใจ PM ข้อมูลได้ครับ หิหิหิ

OverclockZone Member

ICT มันเชื่อไม่ได้ครับ
    แล้วก็ของฟรีไม่มีในโลก

Bookmarks

Bookmarks