Announcement

Collapse
No announcement yet.

Help!!!! Heat Sink and Heat Sink

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Help!!!! Heat Sink and Heat Sink

ช่วยเลือก Heat Sink ราคาไม่เกิน 2,000 ที่เอา AMD 4000+ กับ M2N-e อยู่อ่ะครับ ตอนนี้คล็อกที่ 2.5 GHZ เล่นเกมส์ Company of Heroes แล้วความร้อนวูบไปที่ 62องศา เพราะใช้พัดลมที่มากับชุดซีพียูอยู่อ่ะ ครับ

MaxOrb ของTTเป็นไงครับ 1500.- 2000รอบ/นาที-ปรับได้ ใช้กับ 939 X2 4200+@2.64(240*11)
    idle37 full48-50 AM2 น่าจะต่ำกว่าของผม รอฟังท่านอื่นๆดูครับ

Comment

62องศา ร้อนแรงจิงๆ

Comment

ขอบคุณท่านที่ช่วยแนะนำมาครับ
        เกมส์มันร้อนครับ กระสุนปืนปลิวกันว่อนเลย เครื่องเลยร้อนตามไปด้วย เหอเหอ

Comment

MaxOrb ของTTเป็นไงครับ 1500.- 2000รอบ/นาที-ปรับได้ ใช้กับ 939 X2 4200+@2.64(240*11)
          idle37 full48-50 AM2 น่าจะต่ำกว่าของผม รอฟังท่านอื่นๆดูครับ
          น่าสนใจครับ ผมก็กำลังมองๆหา sink ให้ X2 4000+ AM2 เช่นกัน แต่ผมงบไม่มากนัก คงไม่เกิน 1500 บาทหน่ะครับ เจ้านี่หน้าตาสวยดี น้ำหนักไม่มากเกินไปเทียบกับ Freezer 64 Pro อันไหนดีกว่าหรือครับ
          ขอบคุณครับผม

Comment

ultra 120 extream

Comment

ทำไมร้อนจังอ่า
              ใช้ไฟเท่าไรครับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                ultra 120 extream

ตัวนี้ชัว ครับ แน่นอน

Comment

มันร้อนตอนเล่นเกมสืเท่านั้นอ่ะครับ หุหุ ไม่เล่นก็ไม่ร้อน ไม่เปลืองไฟด้วย Ultra 120 Extreme เนี่ย ชะงักจริงนะครับ เดี๋ยวเผ่นไปซื้อเลย และวจะกลับมารายงานผล ขอบคุณคร้าบ

Comment

รอชมครับ

Comment

ถามด้วยคนครับ ตามหาซิ้งเบาๆ มาใส่เหมือนกัน เห็นแต่ละตัวใหญ่ๆทั้งนั้น กลัวมันทำบอร์ดหักจริงๆ
                      มีซิ้งไม่ใหญ่มาก แนะนำไหมครับ อยากเย็น

Comment

ไมเดี๊ยวนี้มีแต่คนเชีย ultra 120 extream หมดยุค andy ไปซะแล้วเหรอ

Comment

Originally posted by banku View Post
                          ไมเดี๊ยวนี้มีแต่คนเชีย ultra 120 extream หมดยุค andy ไปซะแล้วเหรอ
                          สดกว่าก็งี้ละครับ อิๆ

Comment

andy ถูก สวย เย็น มีพัดลมมาด้วย

Comment

Working...
                            X