Announcement

Collapse
No announcement yet.

จริงรึปล่าวครับที่2900XT 1GB CFเล่นCrysisไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จริงรึปล่าวครับที่2900XT 1GB CFเล่นCrysisไม่ได้

ผมไปดูที่Webboardเกมนี้มีคนมาบ่นว่าเล่นไม่ได้ เปิดCFแล้วเฟรมเรทลด จริงรึปล่าวครับ ?

เล่นได้เเต่ไม่สุดงับ

Comment

เล่นไม่ได้ แล้วทำมัยเห็นเฟรมเรท...

Comment

อ๋อ Crysis มันไม่เห็น Crossfire แต่มันกลับเห็น SLI

Comment

คนที่webboardนั้นเขาpostไว้ว่าซื้อมาก็แพง และก็ขายทิ้งเพราะเล่นไม่ได้ครับ เล่นไม่ได้ในที่นี่ ไม่ได้หมายถึงเปิดไม่ได้ครับ เกมFPSเฟรมเรท เหลือ 20 หน่อยๆ ก็ ช้ามากแล้วครับ เล่นไม่ได้ครับ

Comment

Originally posted by Artemis View Post
            อ๋อ Crysis มันไม่เห็น Crossfire แต่มันกลับเห็น SLI
            ยังงี้ ซื้อ 3870มาก็เล่นไม่ได้หรือครับ?3870มันแรงน้อยกว่า8800GTนะครับไม่CFก็ช้าจนเล่นไม่ได้แล้วครับ แค่ 8800GT ก็ช้าแล้วยังงี้ คนที่ใช้จอ Wilde 22 ,24,26 นิ้วที่ 1960x1200 ก็แย่นะสิครับ

Comment

เห็น Patch อยู่แว๊บๆ นิครับ Crysis กับ ATI

Comment

ลองโหลดเจ้าดัวนี้ไปลงดูครับ http://support.ati.com/ics/support/d...estionID=30533

Comment

รอ Catalyst รุ่นใหม่น่าจะแก้จุดนี้ได้ครับผม

Comment

เล่นได้ครับ แต่ ไม่เคย CF
                    Last edited by sawimat; 22 Nov 2007, 15:46:45.

Comment

เวง กำลังดู his3870 ตัวล่ะ7800อยู่เลยกะจะมา CF เล่น Crysis เห็นถูกได้ใจดี

Comment

Originally posted by JunkMan View Post
                        ยังงี้ ซื้อ 3870มาก็เล่นไม่ได้หรือครับ?3870มันแรงน้อยกว่า8800GTนะครับไม่CFก็ช้าจนเล่นไม่ได้แล้วครับ แค่ 8800GT ก็ช้าแล้วยังงี้ คนที่ใช้จอ Wilde 22 ,24,26 นิ้วที่ 1960x1200 ก็แย่นะสิครับ
                        ผมแค่1680*1050 ก็เซงแล้วครับ เกมกินโหดจริงๆ คิดถึงจอ17"เก่้าเลยตอนนี่

Comment

อย่าไปบ้าตามเกมส์...CRYSIS..ให้มากเลยครับ...มันเป็นแผนการตลาด,,,NVIDIAมันร่วมกับบริษัทที่ผลิต
                          เกมส์มา....ให้เล่นได้ลื่นเฉพาะของ..NVIDIAเอง..หรือซับพอร์ตได้ที่มีปัญหาน้อยที่สุด.....พูดให้เข้าใจคือ
                          สกัดไม่ให้..ATI..ได้เกิด.....เกมส์อื่นมีอีกเยอะครับไม่ใช่ว่าไม่ได้เล่น,,CRYSIS
                          แล้วมันจะตาย....เหอ....เหอ เกมส์เดียวแท้ๆๆๆทําให้วงการ..กร์าดจอ...ปั่นป่วนไปหมด...นายแน่มากๆๆๆ
                          NVIDIA+CRYTEC...เหอ..เหอ
                          Last edited by NE-O; 21 Nov 2007, 22:43:06.

Comment

Working...
                          X