Announcement

Collapse
No announcement yet.

FireFox3.0 อย่าเพิ่งเชื่อจนกว่าจะได้ลองด้วยตัวคุณเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FireFox3.0 อย่าเพิ่งเชื่อจนกว่าจะได้ลองด้วยตัวคุณเอง

จั่วหัวไว้กลางๆครับ ความจริงไม่ใช่เรื่องดีอะไรเลยครับ

เรื่องของเรื่องก็มีอยู่ว่า ไอ้ FireFox 3.0 เบต้า บ้าเนี่ยมันกินแรมเยอะแบบไร้เหตุผลมากมาย

เล่นซะเครื่องผมแทบจะเจ๊งกระบ้งกันเลย เปิดแค่3แทค พี่แกกินแรมไปอย่าที่เห็นครับ

แต่ก็เข้าใจครับว่ามันคือ เบต้า แต่ก็ขอเตือนคนที่อยากลองของใหม่ด้วยละกันครับ ^_^

Last edited by UnNormalZ; 4 Sep 2008, 19:55:49.

ขอบคุนคับ แต่กว่าจะเปลี่ยนไปใช้คงอีกนาน เพราะ กว่า extension ต่าง ๆ จะปรับตาม คงอีกนาน

Comment

ไม่เคยสังเกตมาก่อนเลย กินเยอะจริงๆ ด้วยแฮ๊ะ

Comment

สงสัยมันกินแท็บละแสน(3แท็บ=3แสน) หุหุ

Comment

อย่างนี้ไม่น่าเรียกกินแล้วล่ะ ต้องเรียกสวาปามเลยล่ะ

Comment

จะว่าไปก็เยอะจริงๆ แต่ก็ยังชอบ เพราะลูกเล่นมันเยอะ อิอิ

Comment

ก้มันยังแค่Beta

Comment

กินเยอะแบบนี้ ใช้ 2.0 ต่อปายนะเรา

Comment

ลบทิ้งไปละ - -

Comment

ดัน

Comment

อะไรที่ยังเป็น beta นี่ผมไม่ค่อยกระสันอยากลองเท่าไหร่ ขี้เกียจเป็นเบต้าเทสเตอร์ทางอ้อม เหอๆ

Comment

ยังชอบ Maxthon อยู่ครับ ถ้า FireFox ใช้ง่ายเหมือน Maxthon ก็ดีสิ

Comment

ผมว่า Fire Fox 2 ก็กินแรมเยอะเหมือนกันครับ
                          พอๆกันเลยนะ ผมว่า

Comment

Originally posted by Nonfocus View Post
                            ผมว่า Fire Fox 2 ก็กินแรมเยอะเหมือนกันครับ
                            พอๆกันเลยนะ ผมว่า
                            ผมว่าก็พอๆกันนั้นแระ ท่านที่ลองที่ใช้ เวอร์ชั่น 2 ลองเปิดดูดิ

Comment

Firefox 2.0.0.9 กินประมาณนี้ครับ (3 tabs)
                              Last edited by Pat_CSSU; 5 May 2009, 15:48:59.

Comment

Working...
                              X