Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS ใครเป็นแบบนี้มั้งครับ T-T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS ใครเป็นแบบนี้มั้งครับ T-T

ใช้ X1600Pro ตอนแรกใช้ 7.9พอเห็นเปนงี้ก็เลยเปลี่ยนเป็น 7.10 ครับแต่ภาพก็ยังเหมือนเดิมทำยังไงดีครับ
    Attached Files

ลืมไปใช้ windowsXp นะครับ

Comment

คงต้องลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ไปเรื่อยๆล่ะครับ จนกว่าจะเจอไดร์เวอร์ที่เสถียรครับ เพราะได้ข่าวมาว่า Driver ATI มีปัญหาอยู่บ่อยๆครับ

Comment

ไม่มีสเป็กเครื่องให้ดูเหรอครับ

Comment

E2140@2.00GHZ
          ASUS P5LD2
          KINGMAX 2GB
          X1600PRO 256MB
          สเปกก็ประมาณเนี่ยะครับ

Comment

ในเมนูที่วงไว้ให้ปรับ high ขึ้นไปเท่านั้นครับ เครื่องผมก็เป็นพอปรับตามนี้หายชัวครับ
            Attached Files

Comment

โอ้วววขอบคุณมากครับได้แล้ว^^ แต่กระตุกจมเลย - - สำหรับ bapladoc ขอบคุณมากครับๆ

Comment

Working...
              X