overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 5 12345 LastLast
Results 1 to 20 of 100

Thread: ช่วยด้วยครับ เมียผมมันซ่อน ATM กับ สมุดบัญชี มันรู้ว่าผมจะไปซื้อ HD3850 น่ะ

pakaho
    Guest

Default ช่วยด้วยครับ เมียผมมันซ่อน ATM กับ สมุดบัญชี มันรู้ว่าผมจะไปซื้อ HD3850 น่ะ

เหตุเกิดเช้านี้ครับ 21/11/50
    เมื่อวานผมเปิดเวบOCZ มันมองใหญ่เลย เมื่อวันก่อนมันเห็นผมหิ้วการ์ดจอไป (จริงๆแล้วขาย)
    บทสนทนาเป็นแบบนี้ครับ
    เมีย: จะเอาไปไหน
    ผม: ผมก็บอกว่า เอาไปเครม
    เมีย:มันไม่เสียจะเอาไปเครมทำไม
    ผม:มันเสียแล้ว
    เมีย :เสียยังไง
    ผม : ภาพกระตุก
    เมีย : เมื่อวานยังเปิดเน็ตไม่เห็นกระตุก (โอ้แม่เจ้า)
    ผม : มันพึ่งเป็นเมื่อเช้านี่เอง
    เมีย : เสียตางค์ไหม
    ผม : ก็มีบ้างเล้กน้อย (เครมที่ไหนเสียตางค์ครับ นอกจากเปลี่ยนรุ่น)
    เมีย : เท่าไหร่
    ผม : ประมาณ 2 ร้อย
    เมีย : เงียบ เข้านอน
    ผม : เมื่อเช้าตื่นมาพบตังค์ในกระเป๋า 200 ไม่ขาดไม่เกิน
    ตอนเย็นวันนี้
    เมีย : ไหนล่ะการ์ดจอ
    ผม : ทางร้านบอกยังไม่มีของ
    เมีย : การ์ดจอยี่ห้ออะไร
    ผม : ยี่ห้อ แซ็บไฟ
    เมีย : รุ่นไหน
    ผม : HD 3850
    เมีย : เงียบ (หลับเมื่อกี้เนี้ย)

ตอนนี้ ATM โดนยึดครับ พร้อมบัญชีด้วย ไม่รู้จะทำยังงัยดี พรุ่งนี้หยุดงานด้วย กะจะไหเดินพันทิพย์ให้กระจายเลย ทำไมต้องเป็นแบบนี้ด้วยหนอ เครียดจังเลยครับ
    สงสัยเมียผมมันจับได้ เพราะผมเปลี่ยนการ์ดจอ 3 เดือนครั้ง ขอคำชี้แนะครับว่า จะแก้ปมยังงัยดี
    ถึงจะได้ยลโฉม HD 3850
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member

ปายจิ๊กเงินเก็บของเมีย มาซื้องับ อิอิ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

ระวังนะ ภรรยาท่านจะแอบเป็นสมาชิกในบอร์ดนี้ด้วย มาอ่านเจอตัวใครตัวมัน ว๊ากกกกกกกกกกกก
    หัวแตกละงานนี้ หิหิหิ

OverclockZone Member apichate's Avatar

เมียหรือเเม่เนี่ย หาใหม่ครับอิอิ...

OverclockZone Member VooDooXT's Avatar

อันนี้เรื่องภายใน กระผมคงได้แต่เอาใจช่วยล่ะคับ คุยกันดีๆ เน้อ + +

OverclockZone Member Lyant's Avatar

มีแบบนี้ด้วย...ดีแล้วที่ยังไม่มี...

Moderator mercadix's Avatar

ให้รางวัลแฟนแบบสุดๆ ไปเลยสิครับ คงไม่ต้องบอกว่าทำ "อะไร" และ "อย่างไร"

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

Quote Originally Posted by pakaho View Post
    เหตุเกิดเช้านี้ครับ 21/11/50
    เมื่อวานผมเปิดเวบOCZ มันมองใหญ่เลย เมื่อวันก่อนมันเห็นผมหิ้วการ์ดจอไป (จริงๆแล้วขาย)
    บทสนทนาเป็นแบบนี้ครับ
    เมีย: จะเอาไปไหน
    ผม: ผมก็บอกว่า เอาไปเครม
    เมีย:มันไม่เสียจะเอาไปเครมทำไม
    ผม:มันเสียแล้ว
    เมีย :เสียยังไง
    ผม : ภาพกระตุก
    เมีย : เมื่อวานยังเปิดเน็ตไม่เห็นกระตุก (โอ้แม่เจ้า)
    ผม : มันพึ่งเป็นเมื่อเช้านี่เอง
    เมีย : เสียตางค์ไหม
    ผม : ก็มีบ้างเล้กน้อย (เครมที่ไหนเสียตางค์ครับ นอกจากเปลี่ยนรุ่น)
    เมีย : เท่าไหร่
    ผม : ประมาณ 2 ร้อย
    เมีย : เงียบ เข้านอน
    ผม : เมื่อเช้าตื่นมาพบตังค์ในกระเป๋า 200 ไม่ขาดไม่เกิน
    ตอนเย็นวันนี้
    เมีย : ไหนล่ะการ์ดจอ
    ผม : ทางร้านบอกยังไม่มีของ
    เมีย : การ์ดจอยี่ห้ออะไร
    ผม : ยี่ห้อ แซ็บไฟ
    เมีย : รุ่นไหน
    ผม : HD 3850
    เมีย : เงียบ (หลับเมื่อกี้เนี้ย)

ตอนนี้ ATM โดนยึดครับ พร้อมบัญชีด้วย ไม่รู้จะทำยังงัยดี พรุ่งนี้หยุดงานด้วย กะจะไหเดินพันทิพย์ให้กระจายเลย ทำไมต้องเป็นแบบนี้ด้วยหนอ เครียดจังเลยครับ
    สงสัยเมียผมมันจับได้ เพราะผมเปลี่ยนการ์ดจอ 3 เดือนครั้ง ขอคำชี้แนะครับว่า จะแก้ปมยังงัยดี
    ถึงจะได้ยลโฉม HD 3850
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

ว้าาาย!!!! กลัวเมีย (อะล่อเล่งๆๆ ของผมก็ใช้ย่อยเหมือนกัน โดนยึดบัตรหือ-*-)

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

เมียท่านก็เหมือนเมียเรา ดังนั้น...................เอิ้กกกกกกกกกกกกก

จะเอาไปเทิร์นก็ไม่ได้ซะด้วยซิเนี่ยแบบเนี้ย อิ อิ

ปล.ก็ง่าย ๆ ไม่ต้องเปลี่ยนการ์ดจอซิครับ เรามีของใช้อยู่แล้วก็ใช้ไป เปลี่ยนจาก 3 เดือนครั้งมาเป็น 2 - 3ปีครั้งแทน (จริง ๆ แค่ 2 - 3ปีครั้งเปลี่ยนโดยไม่จำเป็นนี่ผมก็ว่าเปลืองแล้วนา) ไม่ต้องไปตามให้มันทันนักหรอก เปลืองเงินเปล่า ๆ ทำแบบนี้เหมือนมันใช้เรา ไม่ใช่เราใช้มันนะครับ

OverclockZone Member sawamura's Avatar

No Comment เอิ๊กๆๆ

OverclockZone Member jroute66's Avatar

เห็นชื่อกระทู้แล้วฮา...
    สงสารก็ สงสารนะ = =
    ง้อเมียดีๆ ละกันนะท่าน LOL

OverclockZone Member renorzeta's Avatar

กร๊ากๆๆ อันนี้ ก็ ให้คำปรึกษา บ่ ถูกเน่อ

OverclockZone Legend akiTheCrepe's Avatar

เอาเมียไปเคลมที่ A&L ครับ

จะได้***งเราไปนานๆ หลายเดือนหน่อย

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

Quote Originally Posted by akiTheCrepe View Post
    เอาเมียไปเคลมที่ A&L ครับ

จะได้***งเราไปนานๆ หลายเดือนหน่อย
    อืมมมมมม

OverclockZone Member danero's Avatar

ขอแนะวิธีของผมนานๆใช้ทีเดี๋ยวเมียรู้ทันลองนอนเอามือก่ายหน้าผากทำท่าคิดมากคอยดูว่าเมียจะสงสารมั้ยถ้าไม่ได้ผลค่อยคิดแผนใหม่ต่อไป ขออวยพรให้ประสพผลครับ

OverclockZone Member danero's Avatar

Default ขอแนะวิธีของผมนานๆใช้ทีเดี๋ยวเมียรู้ทัน

มันซ้ำอย่าว่ากันนะครับ
    Last edited by danero; 21 Nov 2007 at 23:42:23.

คุยกันตรงๆ เปิดใจไปเลยน่าจะไม่มีปัญหาครับผม

OverclockZone Member sync713n's Avatar

อ่านแล้ว ฮาดี เรื่องของ สามี -ภรรยา ก็ สนุกดี อ่านแล้ว ขำดีครับ ลองคุยกันดีครับ ใช้ไม้อ่อนก่อน ครับ พาไปกินข้าว เอาตอนอารมณ์ดีแล้ว คุย ถ้าไม่ได้ก็ ใช้ไม้แข็ง ซื้อมาเลยครับ (ยืมตังเพื่อนก่อน) แล้วบอกไม่มีเงินกินข้าวแล้ว ทำตัวน่าสงสารเดียว ภรรยาก็ใจอ่อนครับ 555555555+ แต่ระวัง จะไม่เป็นไปตามที่เราคิดนะครับ

Page 1 of 5 12345 LastLast

Bookmarks

Bookmarks