Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู XFX 7950 GT ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู XFX 7950 GT ให้หน่อยครับ

เป็น AGP นะครับ
    คือดูใน rivatuner กับ PC wizard 2008
    มันเห็น mem clock แค่ 650 เอง
    แต่เสป็คจริงๆมัน 1300 ไม่ใช่เหรอครับ
    ผมใช้ P 2.8 E กะ ASUS P4P 800 se
    แรม 1 กิ๊ก หรือเพราะบอร์ดผมเก่าไป
    แล้วอย่างนี้เคลมได้มั๊ยครับ

Mem เอาไป X2 อะ
    *เหทือนแรมเครื่องนั้น ละ

Comment

ddr ไงคับ mem clock 650Mhz แต่ effective ที่ 650*2= 1,300

Comment

mem clock เป็น ddr ต้องคูณสองเข้าไปครับ

Comment

ขอบคุณคร๊าบ หายเครียดล่ะ

Comment

อยากได้ตัวนี้ร้านไหนมีขายบ้างครับ pci-x

Comment

ฮา ต้องขุด

Comment

DUBLE DATA RATE
                การส่งข้อมูลเป็นแบบ 2 ขาเข้าขาออกในเวลาเดียวกัน

Comment

Working...
                X