Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำยี่ห้อ psu หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำยี่ห้อ psu หน่อยครับ

ใช้งานเดิมๆไม่คล๊อค 400 watt อัพ ขอที่ไม่ใช่ enermax นะครับ
    แล้วของ deluxe นี่โอเคปล่าวครับ

deluxe พอได้ครับ เลือก วัตส์มากหน่อยก็ดีครับ

Comment

ดีลักษ์ ก็โอเคครับ เหมาะสมกับราคา ใช้อยู่ครับ ก็ไม่งอแงอะไร

Comment

Enhance ครับ

Comment

coolermasterครับ

Comment

ต้องดูจากของในเครื่องด้วย ถ้าไม่ได้กินไฟอะไรมากมายก็ Deluxe ก็ได้ครับ

แต่ถ้าใช้ไฟเยอะหน่อยก็ต้องมาดูๆกันอีกที

แต่ถ้าไม่คิดอะไรมากนะ เอา Enermax 350W ตัวพัดลมเดี่ยวเลยก็ดีมั้งถ้าเครื่องใช้งานเยอะๆด้วย ที่กรมผมซื้อมาเปลี่ยนหลายเครื่องแล้ว ลาก P4 775 2.66@4-4.1 สบาย อิอิ

Comment

asusครับรุ่นใหม่ครับ2300กว่าครับตัว450วัตส์ครับ

Comment

Working...
              X