์โนต้ตบุค มันขึ้นแบบนี้ครับ Invalid partition table...

จะแก้ไขไงดีครับ มันเป็น Vista ...ครับ ของพี่ที่ออฟฟิส เขาอยากลง xp.อีกตัว.. แต่พอผมจะลง xp

ที่ไดรฟ D. มัน ก็จะให้ ฟอแมท ท่าเดวเลย เปลี่ยนแผนใหม่ จะแบ่งพาทิชั่นก่อน

แล้วถึงค่อยลง วินโด้ xp. ใหม่ เลยเอา patition magic 8ไปลง...ก็ทำท่าจะลงผ่าน แต่ พอรีสตาท..

มันก็ใช้ไม่ได้ เฉยเลยครับ มันให้ ขึ้น Repare 2-3 รอบ (มันมี Normal ให้เข้าไปด้วย แต่ว่า เข้าไม่ได้ เลยลองรีแพ ดุ็) จนสุดท้ายมันขึ้น งี้ครับ Invalid partition table แค่นี้ ครับทำไรต่อไม่ได้เลย

ขอบคุณครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับทำไรต่อดีครับ