Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark GF7600 GTi ของผมเป็นไรมะรู้คับ ใสช่อง pci-e จอมันมะติดคับแต่ไฟเข้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Spark GF7600 GTi ของผมเป็นไรมะรู้คับ ใสช่อง pci-e จอมันมะติดคับแต่ไฟเข้า

Spark GF7600 GTi ของผมเป็นไรมะรู้คับ ใสช่อง pci-e ตัวหลัก จอมันมะติดคับ แต่ไฟเข้า พอใสช่อง pci-e อีกตัว ก็ติดคับ ลองเครืองเพือนก็เป็นเหมือนกันคับ ใครก็ได้ชวยผมด้วย

สงสัยPSUจ่ายไฟไม่พอครับ

Comment

ตัวนี้กินไฟมะมากนะครับถ้าลองกับซิซเท็มที่เป็นมาตรฐานอย่างพวกร้านรับประกอบคอมพ์ แล้วก็อาจจะเป็นที่ตัวการ์ดมีปัญหาครับ

Comment

Working...
      X