Announcement

Collapse
No announcement yet.

joy xbox นี่ มีทั้ง คอม ทั้ง xbox เลือกไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• joy xbox นี่ มีทั้ง คอม ทั้ง xbox เลือกไงดีครับ

ของ xbox ก็ต่อคอมได้ เสียบแล้วติดเองเลยเปล่า ?
    ส่วนของ จอย xbox for windows ก็มี มันต่างกันไงครับ

แล้วมันสั่นได้ไหม แบบเกมอะไรที่มันสั่นได้ มี forcfeedback ไหม

ราคาเท่าไหร่ และซื้อที่ไหนมั่งครับ

ขอบคุณคร๊าบบ

เเล้วจอยXbox360ที่ใช้กับคอมหาซื้อที่ไหนอะ

Comment

จอย XBOX มีขายที่ HWH นะครับ ปกติราคาราวๆ 1490 บาท
      เวลาซื้อจะมีไดร์เวอร์แถมมาด้วย
      ส่วนเรื่องการสั่น แล้วแต่เกมส์ครับ แต่สั่นแน่ๆครับ

Comment

ปกติราคา เคยขายกันที่ 990 บาท ครับ แต่ตอนนี้ โก่งราคากันครับ

Comment

จริงๆข้างในกล่องเหมือนกันทั้ง2แบบครับ ทั้งXBoX360และ XboX360 For Windows แต่ถ้าเป็นFor Windows(กล่องแดง) จะมีแผ่นDriverแถมมาด้วย ถ้าซื้อแบบแรก(กล่องเขียว)จะไม่ีแผ่นDriverให้ ถ้าจะใช้กับWindows XPต้องลงDriverก่อนครับ แต่ถ้าใช้กับVistaต่อแล้วใช้ได้เลย

สั่นไหม??
          ตอบ แล้วแต่เกมที่รองรับครับ

Comment

แล้วมีแบบไร้สายขายไหมครับ ถ้ามี แนะนำที่ซื้อให้หน่อยครับ

Comment

Originally posted by ทนายน้อย View Post
              แล้วมีแบบไร้สายขายไหมครับ ถ้ามี แนะนำที่ซื้อให้หน่อยครับ
              มีครับ ถ้าไร้สายจะมี2แบบคือ
              มีจอยด้วย ราคาประมาณ2200บาท

ถ้าเป็นReciverอย่างเดียว(ไม่มีจอย) สำหรับคนที่มีXboX360กะจอยไร้สายอยู่แล้ว ราคาประมาณ1000กว่าๆครับ

ที่บอกมาทั้ง2อันไม่เคยเห็นที่เมืองไทย.. แต่ดูจากตปท.แล้วตีราคาเป็นเงินไทยครับ

Comment

ตัว Receiver เห็นมีขายที่ร้าน nadzproject นะครับ
                ราคาก็ 850บาท จอยไร้สายก็ 1590บาทครับ

Comment

อ้าว...HWH ขึ้นราคาจาก 990 เป็น 1490 แล้วหรือครับ
                  เมื่อเดือน2เดือนที่แล้ว ผมยังซื้อในราคา 990 มา 2 ตัวเลยนี่ครับ
                  และที่ซื้อได้จาก HWH เนี่ย ทางร้านบอกที่กรุงเทพไม่มีแล้ว เขายังต้องสั่งจากสาขาที่อุดร
                  มาขายให้ผมเลย
                  T.T

Comment

Originally posted by sompolli View Post
                    อ้าว...HWH ขึ้นราคาจาก 990 เป็น 1490 แล้วหรือครับ
                    เมื่อเดือน2เดือนที่แล้ว ผมยังซื้อในราคา 990 มา 2 ตัวเลยนี่ครับ
                    และที่ซื้อได้จาก HWH เนี่ย ทางร้านบอกที่กรุงเทพไม่มีแล้ว เขายังต้องสั่งจากสาขาที่อุดร
                    มาขายให้ผมเลย
                    T.T
                    990 บาทเนี่ย ราคาช่วงโปรโมชั่นนะครับ
                    ยังไม่รู้ว่ากลับมาใช้ราคาเดิมหรือยัง

Comment

ผมเพิ่งได้ใบปลิวเค้ามายัง 990 อยู่ครับ กะว่าถ้าไม่ขึ้นอีกเดือนหน้าจะหามาเล่น NFS กับเค้าบ้าง

Comment

มีภาพมั๊ยครับ อยากเห็นหน้าตา ว่าเป้นไง เหมือน joy xbox ทุกประการป่าว

Comment

มันก้อันเดียวกันนั่นแหละ จะไม่เหมือนได้ไง
                          http://www.gamesforwindows.com/en-US...ntrollers.aspx

Comment

อื๋อ...ฟังคำตอบแล้ว รู้สึกกลัว...!!!

Thank U... much more

Comment

Working...
                            X