Announcement

Collapse
No announcement yet.

2900PROทำไมได้แค่เนี้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 2900PROทำไมได้แค่เนี้ย

เหมือนแต้มมันน้อยๆพิกล ตอนใช้7900GSยังได้มากกว่านี้เลย -*-
    ใช้ไดร์เวอร์ตัว7.10 ที่แปลกกว่านั้น จะลากไป3.2หรือ3.6G แต้มก็ได้เท่านี้ งง แต่เล่นเกมอะไรก็ปกติหมด จับแปลงร่างเป็นXTแล้ว PSU Liberty 500 Window XP Drak V.5 E6600 เล่นเดิมๆ เพื่อนๆได้แต้มเท่าไหร่กันบ้างครับ

ปล. ดีใจกับแฟนอังกฤษด้วยครับ
    Last edited by golfpipo; 20 Aug 2008, 11:28:38.

โดน Nvidia ล๊อกคะแนนมั้งครับ
    เล่นเกมส์ลื่น + ภาพสวยสด พอแล้วมั้งครับท่าน
    คะแนนเป็นเพียงตัวเลข หุหุหุ

หรือจะลองลง 7.11 ดู เผื่อจะเพิ่มขึ้นนะ

ATI Catalyst™ 7.11

.

Comment

นั่นสิทำไมได้แค่นี้ เออยังไม่ได้ลองเทสตอน 7.11 เลย

Comment

เด๋วลง7.11แล้วจะเทสใหม่ครับ จำได้ว่าคะแนนมันต้องได้มากกว่านี้พอควร

Comment

ไฟไม่พอแน่ มันตึงๆ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
            ไฟไม่พอแน่ มันตึงๆ
            หมายถึงPSUใช่มะ เพราะผมล้างไบออส เล่นเดิมๆอยู่

Comment

ไม่เคยเทส 3dmark เหมือนกันแฮะ แต่ลองกับ AquaMark3 GPU ได้ 33,xxx อ่ะ

Comment

อย่างน้อยก็15xxxขึ้น มีไปปรับaaหรืเปล่าครับ ของผม4200+@2.79คะแนน16000แล้ว

Comment

น้อยแปลกๆ จิงๆ - -
                  ท่านควรจะได้มากกว่าผมนะ -*-
                  Last edited by VooDooXT; 23 Nov 2007, 10:53:17.

Comment

น้อยจังเยย ท่านกอฟ ส่งสัยมังม่ะค่อยดี ป๋มขอละกันนะคับ 5555 อิอิ ^ ^

Comment

สงสัยว่าไฟมันจะไม่พอ ครั้งนึงเคยมีดับเหมือนกัน เด๋วเอาการ์ดไปลองเครื่องอื่นก่อน

Comment

Originally posted by golfpipo View Post
                        สงสัยว่าไฟมันจะไม่พอ ครั้งนึงเคยมีดับเหมือนกัน เด๋วเอาการ์ดไปลองเครื่องอื่นก่อน
                        ผมว่าไฟพอนะ ตอนใช้ 500wกับxt คะแนนก็อยู่15xxx

Comment

2900 pro เล่น crysis ลื่นมั้ยครับ
                          แล้วแฟรชเป็น xt นี่ยากมั้ยครับ กำลังลังเลกับ 8800GT

Comment

Originally posted by amnuaymp View Post
                            2900 pro เล่น crysis ลื่นมั้ยครับ
                            แล้วแฟรชเป็น xt นี่ยากมั้ยครับ กำลังลังเลกับ 8800GT
                            Crysisยังไม่ลองเลยครับ flashเป็นXTไม่ยากครับ
                            8800GTหาของใหม่ง่ายกว่าครับ

Comment

ลองรันที่vistaดูครับ ผมว่าคะแนนท่านกระฉูดแน่ครับ am24200@2.79ไม่แรง , การ์ดจอ800/1900(ไปต่อได้850/2050)
                              Last edited by sc; 14 Aug 2008, 17:50:02.

Comment

Working...
                              X