Announcement

Collapse
No announcement yet.

2900PROทำไมได้แค่เนี้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าอะไร รวนแล้วละครับ น่าจะเฉียดๆ 2หมื่นนะ บอร์ดอะไรครับ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
      ผมว่าอะไร รวนแล้วละครับ น่าจะเฉียดๆ 2หมื่นนะ บอร์ดอะไรครับ
      หมีครับ ไม่ได้ปรับอะไรเลย ตอนใช้7900GSแต้มก็ได้ตามปกติของ7900
      แล้วก็จับ2900ยัดแทน ไม่ได้ไปยุ่งกะอย่างอื่น ไม่แน่ใจว่าอะไรมันจะรวน

Comment

มันจะบันเทิงตรงหาไม่เจอว่าอะไรรวนนี้ละครับ ปวดเฮด+หงุดหงิดสุดๆ

Comment

เป็นที่เพราะใช้ XP Dark Driver รวนแน่ ๆ ทำไมไม่ใช้ Original อ่ะ

Comment

แรงๆ กันทั้งนั้น

Comment

Originally posted by Artemis View Post
              เป็นที่เพราะใช้ XP Dark Driver รวนแน่ ๆ ทำไมไม่ใช้ Original อ่ะ
              Darkมันสวย จิงๆแผ่นมันเจ๊งหมดครับ เลยไปเอาของเพื่อนมาใช้
              ว่าจะFomatลงวินใหม่อยู่พอดี เด๋วไปหาตัวธรรมดามาลงครับ

Comment

ลงวินโด้ใหม่แล้ว มารายงานผลบ้างนะคับ

Comment

Working...
                X