overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 29

Thread: เกมเทพมาแล้ว CRISIS มาชมภาพกล่องกัน

OverclockZone Member PArt's Avatar
    พระราม 3 แถวสะพานแขวน บางโคล่ บางคอแหลม

Default เกมเทพมาแล้ว CRISIS มาชมภาพกล่องกัน

เกมสามารถเล่นได้ลื่นๆ เพราะ มีเซิฟเวอร็ในไทยเหมือนเค้าเตอร์ แผ่นแท้ 899 บาท แต่ตอนซื้อน่าได้ 860 บาทครับ กล่องมันและ Packaging ทำได้ดีมากครับทำมาจากอลูมิเนียมน่าสะสมเป็นอย่างยิ่ง สเปคเครื่องแบบเดิมๆๆก็เล่นได้แล้วครับ
    รูป รูป

OverclockZone Member MaluY's Avatar

งามครับแต่ว่าไม่รู้ว่าออนไลน์จะเป็นที่นิยมหรือเปล่า T_T
    อยากเล่นนะแต่ถ้าไม่ค่อยมีคนเล่นออนไลน์ ก็ไม่น่าซื้อ

OverclockZone Member PArt's Avatar
    พระราม 3 แถวสะพานแขวน บางโคล่ บางคอแหลม

แผ่นกอปตามห้างร้านมันก็ 300-400 แล้ว ผมว่าซือ้แผ่นแท้ไปเลยดีกว่า(ความคิดส่วนตัวน่ะ)

OverclockZone Member heatie's Avatar

Quote Originally Posted by PArt View Post
    แผ่นกอปตามห้างร้านมันก็ 300-400 แล้ว ผมว่าซือ้แผ่นแท้ไปเลยดีกว่า(ความคิดส่วนตัวน่ะ)
    สิงห์นักบิทเขาไม่คิดงั้นสิครับ

OverclockZone Member Herulaya's Avatar

มันมาตั้งนานแล้ว- -ตอนซื้อนึกว่าจะหมดซื้อไม่ทัน มันดันเกลื่อน- -

OverclockZone Member rsun's Avatar

Quote Originally Posted by PArt View Post
    เห็นด้วย ครับถ้าคิดจะซื้อแผ่นก๊อปมาเล่นเก็บเงินเพิ่มอีกหน่อยซื้อของแท้เลยดีกว่า

OverclockZone Member

บิทมาก็เล่นได้แค่ Single ครับ ใครอยากเล่นออนไลน์ด้วยไม่ต้องบิทให้เปลืองไฟเลยครับ ซื้อแท้กันไปเลย (แบบถูกก็มีนี่)

OverclockZone Member

แผ่นก๊อป 200 บาท

OverclockZone Member tongchuwit's Avatar

bit? อิอิ

OverclockZone Member xecution's Avatar

สนับสนุนชื้อของแท้ครับ ถ้าจะชื้อของก็อปผมว่าโหลดเอาจะดีกว่า

OverclockZone Member hoomupoo's Avatar
    หาดใหญ่ [จ.สงขลา]

ผมซื้อมาเเล้วครับเเบบ Special Edition 899 บาท (ตอนซื้อรู้สึกจะซื้อเเค่ 855 บาทนะครับเพราะเป็นสมาชิก) ยังไงใครชื่นชอบเกมนี้ผมเเนะนำให้ซื้อของเเท้มาเก็บสะสมไว้ก็ดีนะครับ ได้อุดหนุนเกมดีๆด้วย ที่สำคัญเกมนี้เเปลไทยดีด้วยนะครับ เเถมยังเล่น Online ได้อีกด้วยครับทั้งโหมด PowerStruggle เเละ Instant Action

ข้อมูลเพิ่มเติม
    http://www.ea.co.th/eagames/Crysis/c...ultiUpdate.php

OverclockZone Member BombermaN's Avatar

อืม ดี เดี่ยวไปถอยมาเล่น มั่ง

กล่องเหล็กกับกล่องกระดาษต่างกันตรงไหนคับ

OverclockZone Member blacksheep1991's Avatar

กล่องเหล็กกับกล่องกระดาษต่างกันตรง ความภูมิิใจของคนที่เค้าสะสมครับ กล่องมันสวยคนสะสมเค้าเก็บเเล้วรู้สึกดีเหมือนผมแหละเก็บหนังDVDถ้าเรื่องไหนกล่องสวยนะรู้สึกดีไงไม่รู้ ก็คนมันชอบเนอะ

เเต่ทางร้านบอกว่ากล่องเหล็กเพิ่มอะไรพิเศษกว่ากล่องกระดาษนิคับ หรือว่าทางร้านจะหลอกให้ผมซื้อ

OverclockZone Member apichate's Avatar

bit ...

OverclockZone Member gigamack's Avatar
    นักวิชาการคอมพิวเตอร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต

โหลดมาเเระ เหอะๆ ผมว่าเดียวนี้เกมส์ต้องขายกันที่ระบบออนไลน์อะครับ ไม่งั้นคงหาคนซื้อเเท้ยาก

OverclockZone Member Centrino's Avatar
    DirectX Component

เกมดีครับ แต่เครื่องเรามันไม่ดี ><

กาตุกไม่สร่าง

OverclockZone Member Zodd's Avatar

ผมก็ซื้อมาแล้วแต่ไม่ค่อยชอบภาษาไทยอ่ะคับ (ไม่ได้อารมณ์) มีใครทำให้ interface มันกลับเป็นภาษาอังกฤษได้ไหมครับ ตอน install ผมไม่เห็นว่าเปลี่ยนภาษาได้อ่ะคับ

OverclockZone Member saikano's Avatar

เดี๋ยวเถื่อนก็ทำเปนออนไลกานได้ คนไทยเก่งอยู่แว้วเอิ๊กๆ

อย่างFearยังเอามาทำเปนออนไลเลยอะ โหลดจากbitล้วนๆ ม่มีตังซื้อแผ่น

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks