Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียน การ์ดจอเข้ามาดูคับ 8800 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเซียน การ์ดจอเข้ามาดูคับ 8800 GT

อยากทราบว่าตัวไหนน่าเล่นสุด หรือท่านนอกจากนี้ยังมีตัวไหนน่าเล่นอีกครับ

Galaxy 8800GT
    XFX 8800 GT
    MSI 8800 GT
    ASUS 8800 GT

MSI แรงสุด (เพราะ Core/Mem สุงที่สุด)

Comment

ปัจจุบันก็ MSI ครับผม
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

MSI แรง แถมถูกดีด้วย

Comment

สามารถ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ แล้วส่วนมากเป็นประกันอะไรคับ แครมยากหรือเปล่าคับ

Comment

MSI ครับ (แอบเชียร์)

Comment

MSI แรงเพราะ OC มาจากโรงงานครับไม่ต้องมา OC เองครับ

Comment

Originally posted by dtscript View Post
                สามารถ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างคับ แล้วส่วนมากเป็นประกันอะไรคับ แครมยากหรือเปล่าคับ
                MSI ประกันกับ HEC (ARC เจ้าเดียวกับ XFX ครับ) พรุ่งนี้บ่ายๆหาซื้อได้ตามพันทิพย์ครับ

Comment

ชื่อก็บอกแล้ว แฟนพันธ์แทน MSI-U ขอบคุณมากนะครับทุกท่าน สรุปผมเลือก MSI นี้ละคับ

Comment

Working...
                  X