Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไปซื้อ ฮีทซิ้งใหม่ใส่ P3 (1 Ghz.) มันจะไหวเร้อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมไปซื้อ ฮีทซิ้งใหม่ใส่ P3 (1 Ghz.) มันจะไหวเร้อ

เป็นยี่ห้อโนเนมอ่ะครับซื้อมา 150-. เป็นซิ้งก้อนเล็ก พัดลมก็เล็ก แต่เจ้าของร้านยืนยันว่าใส่กับ P3 1 กิ๊ก ได้

แถมข้างกล่องสีส้มๆ ยังเขียนไว้ให้มั่นใจอีกว่า For P3 1.4 Ghz.

อืมม...

ต้องลองครับ !!
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

มันไม่ได้ร้อนมากมายอะไรนะครับ ใส่ไปเถอะ

Comment

P3 ไม่ร้อนครับ
        sink ปกติก็เล็กนิดเดียวเมื่อเทียบกับ P4

Comment

ผมยังเคยใช้ P3 1 GHz กับซิงค์ไม่มีพัดลมเลย ครับ เอาอยู่ ครับ ไม่ได้ร้อนอะไร เพราะ ไม่ค่อยจะแรง

Comment

Working...
          X