Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้บอร์ดใหม่ๆรุ่นที่ดีๆหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้บอร์ดใหม่ๆรุ่นที่ดีๆหน่อยค่ะ

Asus อ่ะค่ะ อยากได้ไม่เกิน 7000 รุ่นไหนเวิร์คอ่ะคะ ใช้ Core2duo

เยอะแยะ เลือกเอาเลย

Comment

จะซื้อไปคล๊อกหรือเปล่าครับ ถ้าจะคล๊อกแล้วคล๊อกแบบไหน
      -------------------------
      คล๊อกแบบเอาเป็นเอาตาย หรือแค่ปรับขึ้นมาเล็กน้อย แรงขึ้นนิดหน่อยพอ
      -------------------------
      จะได้เลือกให้ถูกครับ ไม่งั้นเลือกแพงๆไปไม่ได้ใช้ประโยชน์เต็มที่ น่าเสียดายครับ

Comment

Originally posted by Shezz View Post
        Asus อ่ะค่ะ อยากได้ไม่เกิน 7000 รุ่นไหนเวิร์คอ่ะคะ ใช้ Core2duo
        P5K-E WiFi P35 - 6700฿ อะ

Comment

asus p5k-r ก็ดีนะครับ 4400 บาท

Comment

p5kr คับ กำลังดี^^"
            ASUS P5-K-R FSB1333/4Dual-DDR1066/4SATA+1Ext.(Raid)/1394/2PCI-E S.8ch+L 3-Y 4,420

Comment

Working...
            X