Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนคนใช้ 8800GTS ที่เปลี่ยนไปใช้น้ำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนคนใช้ 8800GTS ที่เปลี่ยนไปใช้น้ำหน่อยครับ

รบกวนถ่ายรูปตัวที่ถอดออกกับวัดระยะที่จุดต่างๆให้หน่อยสิครับจะลองเอาไปออกแบบ ให้เขาตีราคา เพื่อว่าจะถูกจะได้หาคนทำพร้อมกันที่ละหลายๆตัว ระยะที่ต้องการก็อย่างจุดความลึกของแต่ละชั้นว่ามัน***งกันเท่าไหร่ พื้นที่สัมผัส core / HSI / RAM เพราะแต่ละอย่างชิปมันสูงต่ำไม่เท่ากัน

เผื่อว่าทำเองมันจะถูกกว่า 2500 จะได้ทำมาลองใช้ดูครับ

มาเอาใจช่วย ขอรับ ไทยทำไทยใช้ ใคร...เจริญ เอิ๊กๆ

Comment

ไม่มีคนเอารูปกับขนาดมาให้เลยนี่สิครับ อยากทำจริงๆนะครับ ที่ทำงานมีเครื่อง CNC 4แกน มิลลิ่ง พร้อมเครื่องกลึงด้วย ผมว่ามันน่าจะพอขาดแต่ขนาดครับ

Comment

ดันไปครับ

Comment

Originally posted by ratth View Post
          ไม่มีคนเอารูปกับขนาดมาให้เลยนี่สิครับ อยากทำจริงๆนะครับ ที่ทำงานมีเครื่อง CNC 4แกน มิลลิ่ง พร้อมเครื่องกลึงด้วย ผมว่ามันน่าจะพอขาดแต่ขนาดครับ
          ทำงานที่ไหนครับ เผื่อผมจะรบกวนทำท่อ dryice ครับ

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
            ทำงานที่ไหนครับ เผื่อผมจะรบกวนทำท่อ dryice ครับ
            ระยองครับท่าน ถ้าจะเอามาฝากกลึงคงต้องนัดเจอกันเอาน่ะ ค่ากลึงคิดเป็นเบียร์ครับ เพราะเวลาผมจะให้ช่างที่นี่ทำไรให้ก็เสียเบียร์เอา หนักสุดๆก็เคยให้ไปลังนึง

Comment

ดันไปแต่มันก็บนสุดแล้ว

Comment

Working...
              X